1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Da trắng là thích thích rùi kk

4 Likes

App đó :crazy_face:

4 Likes

Em còn chưa thấy mặt tammy nữa

4 Likes

Em nói thiệt mờ chị!
Xưa bồ em còn chê em kìa :triumph: nhờ em đi tập yoga chịu khó cho cô ép hơn 1.5 năm trời, tay chân mới thẳng ra, nhìn mới đẹp zậy đó kkkkk​:stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Zậy là tammy có bồ r kk

4 Likes

Kkkkkkk đợi chị sửa răng xong đã :rofl::rofl::rofl::rofl::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Tất nhiên phải là đã từng có bồ chớ hổng lẽ chị…ế bồ tới giờ :joy:
Thời buổi giờ mún da trắng dễ òm à :joy:

5 Likes

2 ng hỏi em như trên @Andjku dk nhé :rofl:
Giờ chắc chị @Nguyen_Dien sẽ nhận dc câu hỏi :crazy_face:
Thôi em đi chơi đây.
Bye bye.

5 Likes

Oh Tammy zui gồi à :crazy_face:
Hình đi sắm giày à? Đẹp đới !
Chị đẹp đi chơi về mua cơm ngon cho tôi nhé :crazy_face: :joy:

5 Likes

Nhìn sau lưng zậy chứ k biết đằng trước thế nào :joy:
Bữa em có 1 lần xém bị oánh :joy:
Trên cty em có cô kia sếp lớn trông cũng lớn tuổi, nhìn mặt thấy còn lớn hơn má mi em ở nhà nữa, nhưng đi làm nên vẫn gọi chị em. Có hôm kia đi ăn, cô nói tụi em “đoán coi chị bao nhiêu tuổi, chị ra đường mà k nói là k ai đoán đúng tuổi chị.” Em nghĩ thầm trong bụng cô chắc phải trên 55 rồi vì trông lớn hơn má em, nhưng may chưa kịp nói :joy: thì cô tự trả lời là “chị 50 tuổi” :joy: :joy: :joy:
Em bthuong bép xép lắm nhưng bữa đó hên sao thắng lại kịp, k là chắc bị đuổi ziệc rồi kkkkk :joy:

6 Likes

Hâhhha quả này khó đỡ nhỉ. Cơ mờ e nhỏ tuổi hơn a nên đừng kêu em bằng a tổn thọ em chết

5 Likes

Hahaa
Khúc đó là anh viết cho anh em cùng đọc nên mới xưng “em”.
Còn chuỵ Mỹ Tâm gọi em bằng em thì tất nhiên anh cũng gọi em là em rồi :joy:

5 Likes

Những người muôn năm cũ! :grinning:
Kẻ xe ôm, ship pờ … :sweat_smile:
Nhìn trứng tăng vượt đỉnh ! :unamused:
Tiếc nuối mãi ko nguôi !🥹

Gom góp và tích cóp !:face_with_raised_eyebrow:
Quyết quay lại páo thù! :smirk:
Nhanh lên!!! hỡi người cũ ! :hugs:
Kẻo dính đỉnh lại … Toi! :pensive:

• Andjku
7 Likes

Ối xời ơi dk cứ khéo lo :rofl: đến đứa như em đây mà còn từ từ bơi zìa bờ dc thì bà con chắc chắn sẽ làm dc gồi :crazy_face:
Cơ mờ em chỉ check các mã giá dưới 15 thôi cho vừa túi tiền, có 5 đứa cũng nằm trong list theo dõi của em lâu giờ đấy nhá dk :crazy_face:

@BlueOcean_1 chắc mới tốt nghiệp dh đây mà :joy::joy::joy:

5 Likes

Lady giỏi quá, anh lo hão rùi :sweat_smile:

5 Likes

Hình như e cũng có vài con nhưng toàn mafia thôi dca e khoái hàng nóng chạm bỏng tay mà kk

6 Likes

Nay ngồi nhậu mà lòng em áy náy quá trời dk. May sao vợ anh sếp kêu ảnh về sớm, chứ k thì em lại kẹt tới khuya :joy:
K phải là em k cố gắng check các mã để lấy cơ hội cho chính mình. Mà là do mấy tháng nay em rời xa bảng điện do quá ngán đợt bu bám đầu năm nay rồi. Em cũng có ý định mua gom dần Uae, nó k lên giá càng lâu càng tốt, sau này em đi làm dư nhiều tiền ra thì em cũng sẽ như vậy thôi cho nhàn đầu óc. Rồi hàng năm em lấy cổ tức trade ngắn hạn. Em sợ em càng coi nhiều mã thì em lại ham mua mua bán bán…chắc dk hiểu ý em.
Dk đừng buồn và hiểu cho em là k phải em lười nha dk. :slight_smile:

7 Likes

Đại ka trêu em thôi :slight_smile: . Đại ka vào an ủi em nó đi ko lại áy náy mãi

6 Likes

Được ăn được chơi được bên gia đình là khoảng thời gian rất hạnh phúc đoá cô công chúa

6 Likes

Nghe giọng văn dk là biết rồi chị nè. Ít ng dc dk khen như chị lắm đó phải k @Andjku dk? :smiley:

6 Likes

Thật hả em :slight_smile: vui vui lắm á

6 Likes