1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Ngày mai sẽ có nhiều bước ngoặc a à :joy::joy:

6 Likes

Thì anh nói là “cảnh báo” vẫn còn nguyên giá trị, nên ace mua giề thì phải " lựa " , mua sai thì Trứng biểu vùng đáy vẫn banh xác như thường! :pensive:

6 Likes

Ngoặc giè? Sao đệ ko nói quynh bít? Hehe :rofl:

6 Likes

Mai mặc giáp a ơi… E lại đi tiên phong… Mập mập chắc ko sao ợ :sweat_smile:

6 Likes

Trứng của ace Làng Trứng thì lo giề, kiểu giề nái cũng phải nộp xèng mãi lộ :fox_face:

6 Likes

K biết chiện gì hết, em chỉ cần biết là mai lại èo èo èo…:hot_face::hot_face::hot_face:
Cơ hội cho ng có xèng :yum::yum::yum:

6 Likes

:joy:

5 Likes

Mai ko èo thì em chiên bánh xèo mời cả Làng trứng à? 🫦

6 Likes

Bánh xèo bánh bèo bánh mèo … nào cũng ok tuốt dk :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

6 Likes

Dk đỉnh quá kk

6 Likes

Tình hình có vẻ đang sáng sủa lên quynh à

6 Likes

Bánh xèo quảng ngãi trứ danh nè c

6 Likes

@Tammy.Tr chỉ pít làm bánh bèo, chớ bánh xèo thì thua vì sợ dầu bắn vào tay :rofl:

6 Likes

Bánh xèo chị thấy chỗ nào cũng có mà.
Nhưng mà chị thì k thích ăn món này lắm.
Nhưng mờ cũng buồn vì mai em hổng có xèng để mua nữa Andy dk à @Andjku chắc lại ngồi dòm rồi chộp hình phụ dk thôi :relieved::relieved::relieved:

6 Likes

Mn muốn thưởng thức ẩm thực qngai tết này cứ ghé em kk

6 Likes

C về qngai 2k 1 cái nè

6 Likes

Trật lất rùi dk kkkk :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Bánh xèo em có làm mấy lần gồi, dùng chảo k dính, bỏ ít dầu à, có sao đâu :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Chỉ có bánh bèo nào giờ em k thích ăn cho lắm, mấy lần mami em có làm thì em ăn phụ thôi chớ chưa bao giờ vô bếp dòm xem làm thế nào :joy::joy::joy:

5 Likes

Quảng ngãi thì anh thjk nước mắm :heart_eyes:
Nhớ ngày xưa thời anh còn nhỏ, có 1 cụ ông gánh 2 cái thùng nước mắm theo xe đò từ quảng ngãi vào trong miền nam bán, hễ vào là ghé nhà anh và đc ba anh mua ủng hộ, ông cụ rong rủi khi nào hết nước mắm lại về … mới đó mờ mấy chục năm trời, các cụ giờ chắc đã ra đj và cái vị nước mắm truyền thống cũng không còn được thưởng thức nữa :pensive:

6 Likes

2k ư?! Chắc là bánh bột k thôi chăng?! :thinking::thinking::thinking:
Bữa chị mua chỗ gần nhà, ghi bảng bánh xèo QN, 50k/4 cái, mình chị ăn còn hổng đủ :relieved::relieved::relieved:

6 Likes

:sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes