1 Phút Quảng Cáo: Sideway - Down ↙️↗️ Up <$> Phân Hoá

theo a thì ko lên vào :gorilla: nếu tài chính hạn chế… vì cụt vốn với bác a đấy… tt đầy con ngon mà. con của đại ka cũng ok lắm :oil_drum:. khu CN có SZC KBC nhà ở có thầy a… CK có SSI . thép có nam kim hoa sen. đừng vào :gorilla: :gorilla: :gorilla: :gorilla:

Ui … lại yếu mềm trước cái đẹp giống … Ka rùi :joy:

1 Likes

May quá Ka ạ, chứ nếu mà anh ấy nói, em cứ mua :gorilla:đi, lỗ anh đắp có mà em mua liền ấy. :face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth::face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth:

Ủa, dì dợ, thị trường lên gần 9 điểm mà tk em nó đứng yên là sao, thật bất công :thinking:

:joy: :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Ờ … :joy:

image
( Internet )

1 Likes

Nhanh trí bán hết đu trứng xanh tím cho chuẩn trend :kissing_closed_eyes:

1 Likes

c ko thấy thư thái mua hàng lúc này hở

Chị trả giá ghê quá nên chưa ai bán :stuck_out_tongue_winking_eye:

Ơ, cao thủ cho xin 3 chữ cái đi nào :stuck_out_tongue_winking_eye:

VTN nha chụy mua 6.2 nhoa nhoa

Nhờ năm ngoái thời này, mình cũng chiên e 3A thì phải, đúng ko Ka

Một năm Ka chiên 5-7 trái Trứng. Với Ka chúng chỉ là " Những chuyến Tàu phù hợp tại những thời điểm thjk hợp " … That is All !

image
( Internet )

5 Likes

e típ nhìn lại, chớt rồi, bỏ bỏ

1 Likes

Quá khứ là để Tham Khảo - Hiện tại là để Quyết Định - Tương Lai là để Kiểm Chứng :nerd_face:
Nên, đừng Sống trong Quá Khứ - Ngó Lơ Hiện Tại và Ảo vọng Tương Lai :disguised_face:

• Andjku
4 Likes

:heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

3 Likes

@ngaydepseden :joy: :joy: :joy: :joy: những con ngon như này lại nhảy vào múc :gorilla: :gorilla: :gorilla: là a cũng buồn lây đấy.kkk

Thống Đệ mua chưa? :thinking:
Flex real time để Ka và ace Làng Trứng mua theo nà :hugs:

6 Likes

2 mã đó thì thống đệ chưa vào. vì thống múc hàng thầy thống nhiều rồi. cũng là dòng BDS. cơ mà kia là BDS khu công nghiệp. kiểu như ngọa long với phường xồ.chọn 1 trong 2 đều đc.
đây là xét cp. nâng lên đặt xuống giữa việc múc :gorilla: với BDS CN thì thống thấy BDS kia thơm hơn :joy: :joy:

1 Likes

image
Nhờ bác Thống ko vào