1 Phút Quảng Cáo: Sideway - Down ↙️↗️ Up <$> Phân Hoá

:nerd_face:

6 Likes

Happy Lunar New Year to everybody :hugs::hugs::hugs::bouquet::bouquet::bouquet::bouquet:

7 Likes

7 Likes

5 Likes

Chúc Ka và cả nhà năm mới vạn sự như ý, chiên trứng x3 hehe

7 Likes

Chúc lady năm mới bên ngoài xinh đẹp, bên trong nhiều tiền nhé :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

Chỗ chị pháo bắn ko ngừng từ 28 Tết tới nay :joy:

5 Likes

Ngoài chỗ em cũng hay trang trí như vậy chị nè, em ở thái bình na , tiếc quá không mời chị ghé qua nhà chơi :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

Đợt này có mùa rươi ngon lắm, tiếc ghê ko mời chị được món đặc sản quê em :kissing_heart:

Chúc chị ngày đẹp ngày càng đẹp hơn và tiền tiêu rủng rỉnh nha chị :sparkler: :sparkler: :sparkler: :sparkler: :sparkler: :sparkler:

7 Likes

Lạnh tèo téo teo :cold_face::cold_face::cold_face::cold_face:

5 Likes

Happy new year dka và ace làng trứng nhé. Chúc mn năm mới phát tài phát lộc, vạn sự như ý :fireworks::fireworks::fireworks::fireworks:

7 Likes

Mâm cơm ngày cuối năm, ở quê chị thì gà và giò sẵn, hầu như bữa nào cũng có :heart_eyes:

6 Likes

:hugs::bouquet::rofl: 14/2 như này nhá ae :bouquet::bouquet::hugs::rofl:

5 Likes

C đang đổi qua chế độ lịch âm rồi nên thấy em nhắn thía là ngó lại cái lịch :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Morning ae, cảm giác không quen :sweat_smile:

4 Likes

(Internet)

1 Likes

:grinning:

1 Likes

Trong 1 xu thế tăng luôn có những phiên giảm, thậm chí giảm rất mạnh … và ngược lại

• Andjku

5 Likes

Năm mới tặng anh chị em Làng Trứng 1 chữ để dùng trọn năm :nerd_face:

P/s: Nhẫn này là Nhẫn Nại chứ Ko phải Nhẫn … Tâm Ace nhé. Nhẫn Tâm tuy có thể nhanh đạt mục đích nhưng về lâu dài sẽ làm tổn hại Phúc Đức :disguised_face:

2 Likes

3 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Bậu qua cầu Rạch Miễu …
Qua lẽo đẽo theo sau …

5 Likes