1 Phút Quảng Cáo: Sideway - Down ↙️↗️ Up <$> Phân Hoá

VNT = steel quý 1 nha ace :wink:

1 Likes

Chúc lady năm mới kiếm thật nhiều tiền nhoa nhoa :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Tết ở Bắc có khác nhiều không chị ui :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

Chị đi dọc trục đường quốc lộ 1a ạ

4 Likes

Địa phận giữa Nam Định và Ninh Bình dọc sông Đáy :grinning:

4 Likes

Năm mới kính chúc Đại ka và toàn thể ae Làng Trứng, 1 năm gặt lúa đều tay … Đánh đâu thắng đó, gồng đâu lãi đó…

5 Likes

(Internet)

Mong ước đầu năm của chị đây :stuck_out_tongue_closed_eyes: @khigias2

1 Likes

Chúc Ka @andjku cùng anh chị em trong làng ta một năm sức khỏe, bình an, hạnh phúc và giao dịch nhiều may mắn.

4 Likes

Hihi em cám ơn anh nhoa, chúc anh năm mới giao dịch thành công nhé :sparkling_heart:

6 Likes

Chúc nhà mình năm mới nhiều sức khoẻ và nhiều hạnh phúc ạ :smiling_face_with_three_hearts:

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

Trần gian ta gặp chốn đây
Âu là duyên số những ngày vui chơi
Đến vui nơi cõi tà bà
Nhẹ nhàng thư thái sáng trong nụ cười…!

45

3 Likes

chúc mừng năm mới. chúc ace trong PIC 1 năm mới mạnh khỏe. và cùng đi với anh em trong PIC. đừng để sau 1 chu kỳ sóng gọi ko thấy đâu . gọi là thấy tên. nt là có trả lời. bắt đáy là phải hú. bán đỉnh là phải báo.

3 Likes

Hôm nay ai canh bảng thì canh nha, em làm nhiệm vụ cung cấp món ăn vùng miền :grinning:
Đặc sản lươn, TP Vinh, Nghệ An, phần vầy là 60k, ăn rất ngon và lạ.

5 Likes

Nhìn ngon á, but tranh thủ về đung trước gương nhé, ae đang chờ xem trong hình có thay đổi gì hơm

5 Likes

Ăn với bánh mướt là đậm vị chị nhỉ :blush:

Lươn thì xứ Nghệ ngon nổi tiếng lun ý, em cũng thích đi muôn nơi và được ăn những đặc sản nơi đó :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Ăn cùng bánh mướt ngon nhưng chị thích ăn món nóng nên thích miến, cháo hơn, bánh mướt nguội quá, cho vào súp nóng vẫn nguội :grinning::grinning:

4 Likes

Chị đang trên đường vào nam ạ, tiếc thật khi hông gặp được chị. Có món nào ngon chụp em xem nha chị.
Nay khai Xuân đầu năm em bốc luôn được tờ này nè :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Ui, chúc mừng em, toàn tím với xanh, năm nay lộc lá đầy nhà nha.

Chị vào đến Vinh rồi, có gì hay hay chị chụp nha

4 Likes

Lúc rút lì xì :red_gift_envelope: của anh tp là em cứ chọn màu tím cho phong thủy :stuck_out_tongue_closed_eyes: ai ngờ được luôn nà, ổng cũng chiên chứng nên em đoán tờ mệnh giá này phải nằm trong lì xì màu tím :rofl:

4 Likes

4 Likes

4 Likes

Tuyệt quá dk ơi, dk đi hết tuần này ạ :blush:

3 Likes