1 Phút Quảng Cáo: Sideway - Down ↙️↗️ Up <$> Phân Hoá

Nghĩa " Bóng " Thống Đệ ợ … :face_holding_back_tears:
Nghĩa Bóng chứ ko phải là NGHĨA BÓNG nhé :sweat_smile:

( Internet )

2 Likes

Có phải chú không vậy ??? @Andjku :stuck_out_tongue_closed_eyes:

No no … đó là NGHĨA BÓNG ko phải chú :sweat_smile:

1 Likes

How can a naive chicken like me can understand that difficult question?! :kissing::roll_eyes:

1 Likes

Liên kết các comments có liên quan :expressionless:
Còn khó qớ thì đưa Ka số … Ka ghé kèm cho vài lần😩

2 Likes

Tay run thế kia thì chắc dính Parkinson rồi, ai đó bị thì lo mà đi bv đi, tay thế sao cào phím đặt lệnh dc nữa.
Mùa này em bận, nên nghỉ qua Tết AL luôn.
Các hsg cứ vào trả lời, k cần chờ Tammy trc đâu nha.

1 Likes

Chú ơi, cô ơi, chị ơi… :crazy_face:

2 Likes

MÚC hoy

1 Likes

Ko phải cứ tay run là Parkinson đâu … Nhìu khi mún run CHUẨN còn phải có KIẾN THỨC - KJNH NGHIỆM - TRẢI NGHIỆM :nerd_face:

2 Likes

Khi nào gọi em ơi thì cô thưa nha :joy: :joy: :joy: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

https://f ireant.vn/bai-viet/petrolimex-pv-oil-mua-ban-trai-quy-dinh-hang-trieu-m3-xang-dau/22587771

Đặt 9.0 thui

1 Likes

Đệ dẫn link ko đọc đc ITman à :thinking:

2 Likes

e cách ra đó Ka, do f ireant bị chặn

2 Likes

Ka chỉ đệ nè:
Đệ copy tiêu đề => dán vào google tìm kiếm => sẽ có những bài viết tương tự ko phải của fine nhé

À … Trước đó việc quan trọng hơn cần làm là bán hết :oil_drum::no_smoking: đj, về 9.0 mua lại … Nhanh Kẻo lại ko bán đc giá tốt :relaxed:

4 Likes

dạ Ka hehe

2 Likes

ơ e đặt thêm chứ, để coi có ai quăng cổ vô mặt ko

2 Likes

giao dịch thỏa thuận cho chệ đê :rofl:

1 Likes

@Nhanhnv cho tui 1 vé vìa tuổi thơ

2 Likes

tưởng cho 1 vé về bờ

1 Likes

Bờ thì dần dần có đại ka dẫn vìa rồi :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck:
Thảnh thơi ngồi uống trà hoặc thi thoảng rên rên vì đau như chị nhé :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

P/s: Vì tui đang bị đau … :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face:

1 Likes