1 Phút Quảng Cáo: Sideway - Down ↙️↗️ Up <$> Phân Hoá

Trên f này có 1 pic tiêu đề là : nguyện vọng nhỏ bé : trong thẻ không hết tiền, Ban đêm không mất ngủ :slight_smile:
Giờ nghĩ lại đó là ước mơ lớn lao đó :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

3 Likes

Ặc ặc… giờ c mới thấy đó là lớn lao ư?! :kissing::roll_eyes:

2 Likes

Hồi xưa non xanh ko nghĩ nhiều nè :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Giờ xanh chín rồi mà

2 Likes

@Andjku thống vẫn đang cầm tiền mới ào có ít dk ạ

2 Likes

Giờ còn dở dở ương ương lém anh ơi :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: :blush:

3 Likes
  • Khi là còn trẻ bạn có quyền nói " Thời gian không quan trọng "
  • Khi có xe hơi đj bạn có quyền nói " Chiếc xe Hơi nào đó xấu xí hay ko tiện nghi"
  • Khi nổi tiếng rồi bạn có quyền nói " Danh tiếng không quan trọng
  • Khi là Hoa Hậu Làng Trứng bạn có quyền nói " Sắc đẹp không quan trọng "
  • Khi là Tỷ phú bạn có quyền nói " Tiền chỉ là phương tiện không phải mục đích sống "
  • Khi không giành giật tài sản thì được quyền nói " Tiền nhiều để làm gì "
  • Khi thật sự đạt được " Tự do tài chánh " bạn có quyền đj " dạy người khác làm giàu "

Khi có khả năng Kiếm được tiền ổn định bền vững trên Trứng trường bạn có quyền nói " Kiếm vài chục % chỉ là Hôi Lông, phải XLần mới đáng kiếm

• Khi dư sức lo cho bản thân bạn có quyền nói " Kiếm sống không quan trọng "

Tóm lại, Bạn chỉ có quyền " gáy " khi bạn đã có được hoặc HƠN cái bạn gáy. Nếu chưa có được mà " Gáy " thì Bạn chỉ là Kẻ Bốc phét hoặc Lừa Đảo trong mắt mọi người :joy:

( Internet )

Thống đệ @bangthong_tamquoc ngẫm thấy đúng hem ? :thinking:

8 Likes

Hic, Skechers buy 1 get 1 free, mà em dặn lòng bỏ qua, vì đã có quá nhiều giày rồi, sơ sơ chục đôi :roll_eyes: có 1 đôi mới cập bến tối qua :roll_eyes:
Ae tranh thủ ghé hốt kìa :roll_eyes:

1 Likes

Mua đj, lấy tiền tính mua quà tặng Ka ra mờ mua, Ka tặng đó :relaxed:

4 Likes

Hicccc chục đôi là có rồi dk :roll_eyes: có những đôi mới mang vài ba lần xong cất zô hộp cả năm chưa rờ tới :roll_eyes: giờ mà rước thêm nữa thì chật nhà :roll_eyes:
Còn bác Vũ TN thì nào giờ em k ủng hộ, k mua cf của ổng, k đi uống cf quán ổng, trừ khi có hẹn ở quán ổng… đơn giản vì ổng kêu tiền nhiều để làm gì… vậy sao ổng k donate cho dân nghèo đi?
Bác Bình FPT vẫn no.1 đối với em!

2 Likes

Vại cứ lấy tiền tính mua quà cho Ka bỏ vào tài khoản chiên Trứng nhé. Mua LOI cho Ka nhé :relieved:

1 Likes

Zô đó k có ai, sao phải quấn khăn nhỉ?!! :kissing:

1 Likes

Đẩy cho a V phát @bangthong_tamquoc @VuonRaBienLonCungVin

1 Likes

Tại chụp hình nên mới quấn khăn :roll_eyes:

1 Likes

Lâu rùi ko thấy Thơ ký @Nguyen_Dien đăng ảnh dzìa quê :grinning:

( Internet )

2 Likes

e cũng tính nói v á Ka

1 Likes

Em có về bữa trước Tết :red_gift_envelope: dương.
Ba mẹ e kêu” chúng nó lấy chồng gần thì ngày nào cũng qua lấy cái này , lấy cái kia, đứa ở xa thì lâu lâu mới về, về lần nào là khuân bao tải này , bao kia đi :stuck_out_tongue:

Mặc dù biết ăn đồ đông lạnh không có tốt mà em quen ăn đồ ở nhà gửi lên ý :blush:

5 Likes

C mới tìm ra được bài này, nghe thử na @Nhanhnv

5 Likes

Mình đang có giá thực vào con đk ưi :stuck_out_tongue_closed_eyes:

7 Likes

Ùi … Mấy bài Thơ này chính Ka cũng quên mất :sweat_smile:
Thanks Thơ ký đào lên giúp :hugs:
Trước Ka có viết 1 bài thư giãn ngắn: Ảo <> Thật về quê nhân dịp năm mới mà bị Web Sữa DHA và những người bạn xoá mất rùi :frowning:

Làdy @Tammy.Tr có lưu bài đó giúp Ka hok ? :thinking:

5 Likes