1 Phút Quảng Cáo: Sideway - Down ↙️↗️ Up <$> Phân Hoá

C vẫn dày mình lắm :sweat_smile:
Ko biết khi nào về được dáng slim như em :face_holding_back_tears:

2 Likes

Tướng này mờ vào tay anh em Ka @bangthong_tamquoc thì chỉ 1 năm Má nhận hok ra :face_holding_back_tears:

2 Likes

Thế đẹp rồi, cứ ham slim-fit làm gì trời :kissing:
Em sinh ra như thế rồi, chứ có muốn thế đâu?! :kissing:
Thôi tối thứ 7 mát mẻ đẹp trời, em lên đồ xách xe qua cầu Thủ Thiêm 2 lượn vài vòng cho mát đây :kissing_smiling_eyes:
Bye ae :kissing_smiling_eyes:

2 Likes

Cái Ip6 nay nhìn lạ vại !? :kissing:

3 Likes

Con xe to bự mới cáu :kissing: sao dk k dòm?! :kissing:
Ae nào lên cầu Thủ Thiêm 2 thấy đứa mặc bộ trong ảnh thì né ra giùm nha ae :kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes:

2 Likes

Con người mới lên chức iu đời hẳn :grinning:

2 Likes

Đơn giản vì lên chức là lên lương :kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl: 10% hơn hẳn lsuat tiết kiệm bank :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Vẫn thua cổ tức UaE :stuck_out_tongue:

3 Likes

Tay cầm ip 15 đới :nerd_face:

2 Likes

Bán đj mua Vespa mờ chạy :unamused:
Ka nghe đồn con gái chạy Vespa toàn Đại Gia theo :kissing:

( Internet )

6 Likes

Hmmmm…
Em nhường…

2 Likes

Hồi những năm 2k má mi em bán cf cóc. Em vẫn nhớ chú này đi xe Honda, chở cf bột tới từng quán cf chào hàng :relieved:

2 Likes

Ơ … Sầu 1 vốn 5 lời seo lại phải bán tứ tung vại nhỉ ? :thinking:

5 Likes

Buổi sáng đầy nắng nha cả nhà :kissing_heart:

5 Likes

Trên này đầy Chiên Da ăn bằng Lần mờ seo các quỹ không tuyển dụng nhỉ !? :thinking:

7 Likes

Đang yên đang lành tự nhiên bị kêu ra

4 Likes

Đọc báo :nerd_face:

8 Likes

Tin ra rồi, fly thui :airplane::airplane::airplane::airplane::rocket::rocket::rocket::rocket::rocket::smiley::smiley::smiley:

3 Likes

Lợi nhuận thì tăng mờ giá thì giảm => Múc … ý lộn … Pán :ghost::ghost::ghost::ghost::ghost::ghost:

5 Likes

:rofl::rofl::rofl:

5 Likes