1 Phút Quảng Cáo: Sideway - Down ↙️↗️ Up <$> Phân Hoá

THỐNG ĐỆ KHI NÀO TRONG RỔ TÀI KHOẢN CỦA THỐNG CÓ HÀNG RỒI. THỐNG MỚI GÓC CHIA SẺ… CÒN NHỮNG HÀNG ACE CÓ HỎI. THÌ THỐNG CHỈ ĐUA RA NHẬN ĐỊNH CÁ NHÂN. VÀ NHỮNG GÌ THỐNG TÌM ĐỌC THÔI Ạ. NẾU ACE CÓ LỠ ĐẦU TƯ THÌ THẬT SỰ CÂN NHẮC.

2 Likes

Đó là lý do tại seo Ka nói Ka quý Thống Đệ :wink:
Dù rằng có nhìu Trái Trứng Thống Đệ giới Thiệu Ka không đồng quan điểm. Nhưng Ka bít là Thống Đệ người thật việc thật và ko có ý định lùa ai nên Ka vẫn quý :hugs:

6 Likes

nhiều khi đệ gáy hơi to. có thể làm nhiều ace khó chịu. cơ mà nếu ko gáy thì PIC a tôi buồn lắm. chả tập trung chuyên môn soi cp gì. lên ace thông cảm nếu thống đệ có gáy thì coi như chuyện bình thường nhé.kkkkk :joy: :joy: :joy:

3 Likes

Gáy là chuyện bình thường … Ka cũng gáy suốt :joy:
image
( Internet )

2 Likes

Đâu, em có thấy khó chịu gì đâu anh :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
Cứ thỏa mái như ở nhà anh nhớ.

1 Likes

Bữa bro @Nhanhnv có show lệnh mua 120k to đùng oách xà lách giá 16, ae có good luck bro ấy.
Bro ấy có kêu em mua đâu dk? Do trc kia em có theo kèo EVF nên bro ấy tag thôi.

2 Likes

h thêm kèo chích miễn phí

Thống gáy nhưng tiếng gáy trong veo nên nghe cũng vui mà.

2 Likes

ò ó o oooo

1 Likes

Tui biết bro ấy nay hàng về lời to, nên tui mới gài kèo tới nhà, free cho bố chớ k free cho con, hiểu chưa? Tới nơi tui trấn lột cái tk nha @Nhanhnv

1 Likes

r thằng con chắc nó tha cho bà

1 Likes

KKK… hiểu nên mới đòi chích cái khác đó :joy: :joy:

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: gài ra quán chớ ai lại gài vìa nhà để úp sọt @Nhanhnv

1 Likes

Cái Làdy nói Ka hiểu mà :roll_eyes:
Còn cái Ka nói thì có thể Làdy ko hiểu :face_holding_back_tears:
Thôi bỏ đj …cái nào Ka nhầm thì Ka xjn lỗi rùi mờ :slightly_smiling_face:

5 Likes

Bạn có biết:

• TRỨNG VÙNG ĐỈNH LUÔN DỄ TĂNG VÀ TĂNG MẠNH HƠN TRỨNG VÙNG ĐÁY :nerd_face:
  • Andjku

Các bạn có biết tại sao lại như vậy không !? :hugs:
@Dung_Le @Duduconxanh @SaoTuVi @bangthong_tamquoc @NamVN @Tammy.Tr !?

6 Likes

Câu này em tự tin đệ em trả lợi được @khigias2 :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

đệ bít… và để hay gáy là
gà vịt thì thường đi theo đàn… chỉ có mãnh thú mới đi săn lẻ. :joy: :joy: khi tt tăng 1 loạt tin. 1 loạt trang báo tung ra toàn tin hót hòn họt luôn. còn giảm thì sao. bắt bớ. thao đúng. gà vịt chạy loạn là khi ấy ae minh quang lưới :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

3 Likes

Mãnh Thú cũng có bầy đàn nhưng ít hơn và Mạnh hơn nà :lion::lion::lion::lion::lion::lion:
image

7 Likes

Đề cao e quá bà c, mà câu này Ka có hỏi 1 lần ùi

2 Likes

Như XLP nè Ka hố hố hong ai qtam mình nhặt dần

4 Likes