1 Phút Quảng Cáo: Sideway - Down ↙️↗️ Up <$> Phân Hoá

Ủa năm nay a về quê ăn Tết ạ

3 Likes

Đâu coá, a vẫn ở trong này mừ

4 Likes

3 Likes

Who are u talking about !? :thinking:

2 Likes

Bớ @Tammy.Tr tham khảo cách tăng thu nhập nà :grinning:

( Internet )

2 Likes

Năm nay tình hình kte vẫn đang còn khó khăn. Bbe ng quen của em nhiều ng mất việc. Nên giờ mà dcuoi là … k dc.
Chủ nhật rồi có đứa bạn em ở q12 dcuoi. Mời 15 đứa mà chỉ có 5 đứa đi, 10 đứa gửi tiền mừng… :relieved:
Mà đứa đó nó lại ngại em nhà xa nên nó k mời em, chứ nếu nó mời thì em cũng đi tuốt. 1 đời dcuoi có 1-2 lần chớ mấy đâu :kissing: phải tranh thủ đi chúc mừng bạn chớ :face_with_raised_eyebrow:

4 Likes

Năm nay c mới ngấm đòn kinh tế suy thoái này , nay chị mới biết cty chị vẫn có bộ phận cắt giảm nhân sự :face_holding_back_tears:

Cũng nhau trải qua 1 năm kinh tế khó khăn nữa nè

6 Likes

Chồi chồi! Trong cty mà giờ mới biết. :cold_face::flushed:
Em may mắn có tí tiếng A chứ k thì cũng phải ra làm lao công thật :flushed: học hành lẹt đẹt chớ có hơn gì ai :flushed:
Hồi đó ăn chơi bà cố. Có những môn sáng mai thi, tối nay lo tụng từ đêm tới sáng :rofl: Hên sao k nợ môn nào , ra trường đúng hạn như ai :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Như lady là giỏi dùi nà, chị chắc thuộc kiểu người hướng vào trong ý, Cty có nhiều phòng ban quá nên chị tiếp xúc với mấy người trong phòng, người bên phòng khác còn ko biết tên nhớ mặt :face_holding_back_tears: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:
Nhớ những ngày đầu đk qua f, tối tối ngày ngày có mấy anh chi em chém gió , nhớ anh @TommyJerry và em dừa quá, mà giờ c ko tag được em dừa nhỉ

6 Likes

Tại vì cty quá to bự hoàng tránh oách xà lách :rofl: em làm chỗ bé thôi :kissing_smiling_eyes:

2 Likes

Xét chung thì cũng nhỏ nhỏ thôi em, mong là bình yên lâu dài :blush:

4 Likes

C làm KTO thì lo cái gì :kissing:
Mấy ng làm KTO các chỗ em từng làm qua, toàn là làm cực kỳ lâu năm, có ng làm 10-15 năm 1 nơi, hay thiệt, chắc chỉ có thích thì tự nghỉ thôi chớ k bị đuổi dc :kissing:
Thôi em đi ngủ. Mai đi chít ! :relieved:

5 Likes

@khigias2 @Nhanhnv vào đăng ký chích lấy slot sớm nhất có thể các em ơi :laughing:

1 Likes

@khigias2 c vẫn thích đọc đi đọc lại, ko bổ dọc thì cũng bổ ngang như anh @Duduconxanh nói nè :heart_eyes:

6 Likes

Đọc báo :joy:

7 Likes

Cách đơn giản và hiệu quả nhất để Trông có vẻ Professional - Powerful - Dangerous - Reliable …etc… trên trứng trường là vung Thanh kiếm lên vẽ :dragon: vẽ :snake:

• Andjku

( Internet )

7 Likes

Bạn có biết:

• Việc nhìn thấy những Ô hình chữ nhật màu xanh lá chiếm đa số sẽ tạo ra sự hưng phấn và cảm giác thèm muốn và việc nhìn thấy những Ô hình chữ nhật màu đỏ chiếm đa số sẽ tạo ra sự sợ hãi và cảm giác buông bỏ :nerd_face:
  • Andjku

Thế nên … để giữ tjnh thần vững vàng - tâm lý ổn định thì nên rờ mu :turtle: thay vì đốt nến xanh nến đỏ ace ạ :joy:
image

Nguồn: Just kidding :crazy_face:

8 Likes

Morrning everyone

6 Likes

Tại cái mu :turtle: của Ka linh nghiệm, chứ không có là tụi em cũng mất phương hướng thật.

4 Likes

Chúc Ka và cả nhà ngày mới tím tái

image

@Nguyen_Dien biết con giề hong

4 Likes