1 Phút Quảng Cáo: Sideway - Down ↙️↗️ Up <$> Phân Hoá

Tại nhìn những bức hình của Ka, e cũng soi vào xem mình đang ở đâu và mình cần làm gì mà.

1 Likes

Người chững chạc, trưởng thành, là ít cào phím, đọc và suy ngẫm.
Em cũng sẽ ráng thử phong cách của anh!
:hugs:

2 Likes

Đệ chưa hỉu Ka rùi … Ka chỉ ghẹo @Tammy.Tr thui … Chứ Ka có nguyên tắc Bất Di Bất Dịch giúp Ka giữ vững được Uy Tín trên Trứng Trường. Đó là:

Không Quảng Cáo Trứng …

Thơ ký @Nguyen_Dien nhớ vế sau ko ? :thinking:

7 Likes

I do remember, but I’ll keep it for myself!

1 Likes

Em hiểu đấy ka, e cũng nói để trêu @Tammy.Tr@bangthong_tamquoc mà ka.Vế sau là " khi nó đã tăng".

3 Likes

Anh ko phải Nái, anh mua trong VÙNG GIÁ, nên anh mua xong trái trứng ấy có thể chạy ngay, có thể giảm tiếp, có thể Sideway. Các bạn nếu mua theo anh có thể phải mua cao hơn 1 tý hoặc mua đc rẻ hơn tuỳ DIỄN TIẾN SAU ĐÓ. Và anh từng nói rõ " Nếu Anh mua NGAY ĐÚNG ĐÁY thì chẳng qua là sự Trùng hợp may mắn mà thôi.

Xưa giờ gần 3 năm nay ai theo anh đều biết, Khi Trứng anh quảng cáo rời " Vùng giá trị hợp lý " thì anh đều ngừng quảng cáo. Đoạn này Thơ ký @Nguyen_Dien hiểu nhất

ĐÂY LÀ ĐIỂM KHÁC BIỆT LỚN NHẤT GIỮA ANH VÀ CÁC THÀNH PHẦN CÒN LẠI mà anh từng hỏi nhưng ko ai trả lời đúng @NamVN

:kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

Nay em được hsg gửi cho toàn bộ bài viết của đk trên f3** , vui mừng quá dỗi :rainbow: :rainbow: :rainbow: :rainbow: :rainbow: :rainbow: :rainbow: :rainbow: :rainbow: :rainbow: :rainbow:

7 Likes

c thư ký quá đỉnh

5 Likes

Chị được 1 cái chăm đọc thôi, chứ độ động não suy nghĩ là ko có giỏi à :grin:

5 Likes

hong sao cần cù bù …

c vừa cần vừa thông nữa

3 Likes

Đọc comment này nghe ko quen :roll_eyes: - Thơ ký @Nguyen_Dien said :face_holding_back_tears:

1 Likes

HỦy lệnh chưa bro? Coi chừng khớp kìa!

Bữa qua ko biết có ai đó kêu em là " có chị em mình là kém" :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

thù dai dị

chn hwa e quên hết rồi

image
nãy mua 35 rồi :smirk:

2 Likes

@Nguyen_Dien bà cười giề

2 Likes

Quất 1 cục to, xong nằm chờ luôn cho rồi.
Mua lắt nhắt chi cho mệt zị!

1 Likes

ngta dốn ít, ngta xoay qua xoay lại chứ ai vốn nhìu như cô

1 Likes

Xét ở khía cạnh nào đó thì Đệ chưa đj vốn " chuẩn " :nerd_face: - Bà chuỵ @Nguyen_Dien :laughing: said

3 Likes

Lúc giảm ko dám mua đâu đk, đợi nó tăng , rồi lại vội mua à :grin:

1 Likes

Ăn trưa, tráng miệng đĩa dưa hấu cắt sẵn bỏ vỏ xanh rùi nghỉ ngơi Ace nhé … Chiều chiến típ :smiley:

( Internet )

4 Likes