1 Phút Quảng Cáo: Sideway - Down ↙️↗️ Up <$> Phân Hoá

Bác đừng troll cháu nó chớ :face_with_raised_eyebrow:

3 Likes

Chắc là thjk kiểu cosplay Cô - Cháu đới Thống Đệ :eyes:

2 Likes

Hmmmm chênh nhau vài tuổi cũng cô cháu, bác cháu dc rồi nha :face_with_raised_eyebrow::face_with_raised_eyebrow::face_with_raised_eyebrow::face_with_raised_eyebrow:
Tại vì tk em nó k trừ phần cổ tức vào giá vốn, nên coi thì nó vẫn để là đang -, nên em k coi làm gì :kissing_smiling_eyes:

2 Likes

Ka dạy con trai Ka là ra đường ai hơn 15 tuổi mới gọi là cô - chú - bác … Còn dưới đó thì Anh Chị hết :relaxed:

3 Likes

Zị là phải hỏi tuổi trc, xong mới biết kêu cô hay chị à?! :kissing:

3 Likes

Ko đủ khả năng đoán tuổi thì cứ Anh chị trước rồi tính sau :relieved:
Ai chả thjk khen mình trẻ :kissing:

2 Likes

K phải ai cũng như vại nha! :face_with_raised_eyebrow:
Bữa có ông bác kia bạn ba em tới chơi, em về gặp, nói “con chào chú” ổng kêu “bộ con k thấy bác lớn hơn ba con hay sao mà kêu chú?”
Rồi 1 hôm em vô thang máy gặp 1 ông chú đeo khẩu trang kín mít, ổng giữ thang máy giùm, nên em nói “cảm ơn anh”, xong ổng nói “anh nào? Chú có cháu ngoại rồi đó cháu ạ”! :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

2 Likes

Phụ nữ thì lại khác.
Bữa zô Winmart, bà chị đó dám chắc phải qua 40, thấy em zô, bả xưng bả là em, gọi em là chị, em kệ, sao cũng dc. Sau đó 1 anh chàng đi sau em, dám chắc trẻ tuổi hơn em luôn, bả lại kêu nó là anh, xưng em :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes: gì cũng zừa zừa phải phải thôi, quá là lố :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

2 Likes
5 Likes

Mấy sếp bên chị 7x mà còn trẻ lém, nên toàn gọi là anh thoai :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

4 Likes

Chiên chứng mà còn quan tâm cả cái này nữa hở anh :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley:

3 Likes

Có hết nhen chỉ trừ tôn giáo-sắc tộc-chính trị là Ko nói đến thui :grinning:

3 Likes

Khải nào mà huyền thoại nhỉ :roll_eyes: thời A bẩn làm mưa làm gió thì Khải đang nơi đâu :laughing:

3 Likes

Thôi…
Tiền là của ae! Phải tỉnh táo! Thua lỗ thì đó cũng là lỗi của chính chúng ta. K nên A7 hay K7 gì ở đây cả, anh @bangthong_tamquoc nhé! Có ng ăn thì cũng phải có ng thua chứ.
Em có ăn theo K7 mấy mã (Evg, Drh, Tcd) nên em vẫn cảm ơn bro ấy. 1 người NAV to và nhiều kinh nghiệm sóng gió như anh, mà lại theo 1 trader trẻ như K7 thì em cũng thấy lạ … :roll_eyes:

1 Likes

Trên hành trình đj lên vỹ đại không cần tranh cãi của Trứng biểu, sẽ vắng bóng dần những trái Trứng và cả những Trứng Thủ Không Phù Hợp :nerd_face:

• Andjku
5 Likes

Vâng vâng! Em nhớ kỹ lắm zồi!
75k/tô, ăn no lặc lèeeeeeee :kissing_smiling_eyes: Đố dk biết ở đâu :rofl::rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Bún quậy Phú Quốc đó dk, nhiều rau, k mỡ… duyệt duyệt!!

2 Likes

Tự đố tự trả lời lun à !? :kissing:

3 Likes

Thấy dk :astonished: là biết dk k biết ở đâu, nên chỉ chỗ cho dk tới ăn đó mà :hugs:

2 Likes

Ka :open_mouth: là tại vì đố mà sao ko che địa chỉ cô nương à !? :rofl:
IMG_2807

2 Likes