1 Phút Quảng Cáo: Sideway - Down ↙️↗️ Up <$> Phân Hoá

Còn đặt lại kịp mà
image

1 Likes

Không kịp Ka ơi, em thoát app, vào lại thì nào là mật khẩu rồi otp, xong thủ tục thì ko kịp :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye: chắc muốn em bán giá cao hơn để trùng tu nhiều hơn chăng :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

cị đặt rải ra nhé, đặt từ giờ cũng đc nè

2 Likes

App fpts phải 19h mới đặt được, mà biết đâu chút chị soi gương thấy cũng okla rồi thì lại không muốn bán nữa, để khi nào Ka ra hiệu tạm biệt :red_car: thì xuống cùng cả nhà.:stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes

Cá cơm chốt lãi kiếm chút lúa nuôi thân :kissing:
Mong anh Ku đừng bắt em real time tội nghiệp :hugs:

4 Likes

Lái: seen. Lần sau vào rỉa, t vặn cổ. :v

1 Likes

Seo mờ xuống :red_car: thì chờ Ka ra hiệu mờ soi gương xem có okla hok thì lại hok nhờ Ka ý kiến ?

Ka rất giỏi về " THẨM ĐỊNH - ĐÁNH GIÁ " đới :disguised_face:

3 Likes

Muốn xuống :oncoming_taxi: thì phải lao gương cho sáng bóng đúng hok ka :kissing_closed_eyes:

1 Likes

Chuẩn … mờ quá :frowning:

Lêu lêu … có kẻ vừa ko real time + bảng excel mờ vẫn pán rẻ hơn Ka :tongue:
IMG_2826

1 Likes

Rõ ràng quá thì lộ Ka ơi, mờ mờ vậy mới kích thích :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

Sao lại :astonished:
Có hết trong nhóm dự bị mờ :expressionless:

1 Likes

Tiền đâu mà lên tàu dự bị Ka ui😥

1 Likes

Hên quá! Cứ tưởng đâu ăn 1 mình đau bụng :roll_eyes:
Lên đây ngắm g.ái à?! Em méc zợ dk nha :roll_eyes:

1 Likes

:laughing:

@khigias2

3 Likes

Túm lại là có bao nhiêu mã bên trên, mua hết :face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth:
Thà mua lầm còn hơn bỏ sót :face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth:

1 Likes

Mua hết, con nào tăng bán :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Thơ ký đj lệnh ngày càng chuẩn … Chậm + chắc => Sẽ còn tiến rất xa :relieved:

5 Likes

Thật ra mờ nói thì cái danh mục được chọn ngẫu hứng bằng cách rờ Mu :turtle: nó cũng hên là diễn biến ko tệ so với Trứng biểu Thống Đệ ạ @bangthong_tamquoc :relieved:

6 Likes

Chúc nhà mình tháng mới tốt lành ạ. :smiling_face_with_three_hearts:
Bonus thêm một buổi tối vui vẻ bên gia đình nữa ạ. :stuck_out_tongue_closed_eyes:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

Đông sắp tàn nên Trời đất ẩm ương
Nhưng nhớ về anh thấy bình yên đến lạ
Chắc có lẽ chúng mình thương yêu nhau nhiều quá
Nên bốn mùa …tất cả là mùa thương…

5 Likes