1 Phút Quảng Cáo: Sideway - Down ↙️↗️ Up <$> Phân Hoá

E sửa rồi Ka ạ.

3 Likes

gì zị hở em zai :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Để tui cáp màn hình gửi zợ nhóa :laughing:

1 Likes

Hiccccccccccccc em có follow fb con chủ quán, cái hình nào cũng quá xá là đẹp, ở ngoài thì zừa đẹp lại zừa thơm, bắn tiếng Anh ầm ầm, nói chiện lịch sự nhẹ nhàng, lịch sự lễ phép với ng lớn… má em còn khen :rofl: cháu em thì chú Gil ơi chú Gil :rofl:

1 Likes

Hoặc ghé quán của cô Xuân Hương, zợ cũ của cha Bạch nha chị, quán nhỏ thôi, cô nấu luôn, món gì cũng cực kỳ ngon, bánh hạnh nhân cô làm ngon xuất sắc luôn.

1 Likes

Như vầy nè

8 Likes

Tại e fc rồi nên tay rung rung á

JB của em còn chưa dám nói hy sinh này nọ đồ, còn phải cin lỗi, cảm ơn đó chứ giỡn :rofl:

2 Likes

Vào việc thui @bangthong_tamquoc

3 Likes

image
ĂN HẾT DƯA RỒI. ACE THẮT DÂY AN TOÀN VÀO. CHÚNG TA ĐI HÁI ĐÀO. KHI ĐI CẦM THEO SỌT. HOẶC RỔ… ĐỂ GẶP GÀ VỊT LÀ ÚP LUÔN. :blush: :blush: :blush: :blush: :peach: :peach: :peach:

1 Likes

Ủa nãy em gõ chưa xong.
Cháu em thì 'chú Gil ơi chú Gil, dì con nói chú bớt đẹp chút có dc k" :rofl:

3 Likes

Chụp đệ hái :peach: úp :hatching_chick: :hatched_chick: 🪿 :duck: :rooster: :turkey: :dodo: Thành công :partying_face:
image
( Internet )

1 Likes

THỐNG CHƯA HỀ ÚP AI… MÀ CŨNG CHẲNG AI ÚP ĐC THỐNG…THỐNG RỦ AI LÊN HÁI ĐÀO THÌ SẼ HƯỚNG DẪN NGTA BÁN ĐÀO ĐÚNG ĐIỂM ĐẸP. NHƯ THẾ THỐNG MỚI GÁY ĐC CÁI PIC MÀ CHỦ PIC CHỈ CÓ QUÝ MỀN CHỨ KO XUA ĐUỔI THỐNG ĐC.

flexx nhẹ năm 2021 :joy: :joy: :joy: :joy:

4 Likes

oay bán đúng đỉnh hở anh bàng :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes:

1 Likes

trước khi bán hay mua a thưởng có thói quen chụp lại. để làm nhật ký… từng mốc. thế mới có dẫn chứng để góc chia sẻ. :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Chẹp :money_mouth_face:

1 Likes

Ka có nghi ngờ gì Thống Đệ đâu
Chỉ là năm mới rùi " chuyện cũ mình bỏ qua "

Ka chỉ bít hiện tại thống đệ đang flex :gorilla::peach: và chm nà … Khi nào chốt thì flex để Ka chúc mừng nhé :hugs:

4 Likes

cuối năm 2024 thống lại flexx con :gorilla: cho dk chúc mừng nhé, giờ vẫn lõm 12% xấu hổ, ko flexx đc.kkkk

1 Likes

Ok Thống Đệ :hugs:
Ka chốt lại xem đúng ko nhé:
:gorilla:: 60
:peach:: 27
Chm: 25

Đúng ko thống đệ ? @bangthong_tamquoc ?

Ko đúng thì chụp cái màn hình giá tb để Ka chỉnh lại nhé :relaxed:

5 Likes

:orangutan: (VHM) khá thơm đấy.ĐK… có điểm vào đẹp là… mucccccccc :joy: :joy: :joy:

3 Likes

Ka rất kết :orangutan:
Nếu ko dính líu gì với hst :gorilla: thì Ka tất tay rồi :face_holding_back_tears:

5 Likes