1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

tên con pet của e :relieved: e nam thẳng tưng ạ :stuck_out_tongue::sweat_smile:
Cái này bữa dk hỏi xem chán e đã có dk confirm r nhé :joy:

2 Likes

Thẳng cỡ nào vậy e :face_with_hand_over_mouth:

1 Likes

Thôi 2 ng set kèo check nhau đi, chỗ này nơi công cộng, con nít con nôi tùm lum ở đây nha.

1 Likes

:rofl:
Bà con nào có ý mua thì chúng ta hợp tác, mỗi bên dc 1% nhá :rofl:

5 Likes

Nóng thì thôi rồi

3 Likes

Nói thật lòng hôm thứ 6 anh tính đưa :family_man_woman_girl_boy: quay lại Top để hình thành Top2 nhưng vì nó chạy mất khỏi VÙNG GIÁ MUA nên Anh ko quảng cáo vì anh ko muốn ace bị rủi ro

Anh ko phải Nái, anh mua trong VÙNG GIÁ, nên anh mua xong trái trứng ấy có thể chạy ngay, có thể giảm tiếp, có thể Sideway. Các bạn nếu mua theo anh có thể phải mua cao hơn 1 tý hoặc mua đc rẻ hơn tuỳ DIỄN TIẾN SAU ĐÓ. Và anh từng nói rõ " Nếu Anh mua NGAY ĐÚNG ĐÁY thì chẳng qua là sự Trùng hợp may mắn mà thôi.

Xưa giờ gần 3 năm nay ai theo anh đều biết, Khi Trứng anh quảng cáo rời " Vùng giá trị hợp lý " thì anh đều ngừng quảng cáo. Đoạn này Thơ ký @Nguyen_Dien hiểu nhất

ĐÂY LÀ ĐIỂM KHÁC BIỆT LỚN NHẤT GIỮA ANH VÀ CÁC THÀNH PHẦN CÒN LẠI mà anh từng hỏi nhưng ko ai trả lời đúng @NamVN:relaxed:

10 Likes

Mới đổi njk thành công hở đệ :kissing:

7 Likes

Dạ, mới dc đổi tên​:relieved: mod suzy xinh gái thật :grinning:

4 Likes

1 năm 12 tháng tương đương với 12 chai nước mắm và 1 tạ gạo, ăn để lấy sức…:smiley:

4 Likes

Dạ vâng, giá chạy khỏi vùng an toàn thì lập tức anh không còn quảng cáo về nó nữa.
À điểm khác biệt ấy em cũng biết mờ chưa hiểu rõ ý của anh thoai :heart_eyes:
Hông có ảnh cho em xem à 999 của đk đâu :heart_eyes:

5 Likes

Điều này trước ĐK có nói 1 lần trong pic trước rồi, mà bữa em nghĩ mãi mà vẫn đoán trật, giờ mới biết dc đáp án :sweat_smile:

4 Likes

2 lần ghé VT có ăn Bánh Canh sườn Que chưa? :yum:

7 Likes

Lần sau em đi Long Hải ko có gì hết trơn :sweat_smile:
Em ăn mấy loại bánh canh rồi mà chưa có loại này , thiếu sót rồi anh @Wallet87 ơi

5 Likes

Đj VT mờ ko ghé Long Hương là 1 thiếu sót lớn :rofl:

7 Likes

Thật ạ :frowning: huhu bắt đền anh @Wallet87 :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob:

3 Likes

Ok lần 3 e nhé

3 Likes

Này là cổng chào Bà Rịa ka.

5 Likes

Ấy a minh đại gia sắp đi cần thơ ạ :heart_eyes:

3 Likes

Nhưng công nhận 584 Nha Trang hàng loại 1 ăn ngon thật ạ :relieved:
100kg gạo đủ 1 năm sống sót r, thích ăn heo thì nhập thêm tí heo ăn chuối nữa a nhỉ :joy::rofl:

3 Likes

Dk còn ở Vũng Tàu k, ghé phở rùa ở dg Đồ Chiểu ăn thử :drooling_face:
Gọi : 1 bắp lớn đặc biệt :relieved: max ping luôn nhé :stuck_out_tongue:

5 Likes