1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Nhiều ng mong lễ dài để về vui chơi lắm c ạ, về ăn uống vui vẻ thích thú hơn chứ, e thì dạo này sk kém, lễ mong muốn nằm ngủ phè thôi

5 Likes

Ý là Tammy đang nói tới cái hình bên trên.
Còn ng có dkien hơn chút thì họ sẽ có nhiều lựa chọn hơn, ít nhất cũng thuê 4 chỗ về chứ k đi như vậy.
Còn ng lao động thì ai cũng thích ngày nghỉ cả.

5 Likes

I Do not thjnk so :expressionless:

They simply come back to their HOME TOWN . It looks like you are back to home after work.

We can live in small rooms day by day or live in Luxury Hotel Rooms for even some years … But those never be our HOMES. :disappointed:

5 Likes

Hmmmm cứ rắc rối. English với chả tiếng Anh.
Bác Hưng hứa năm tới nhá :smiley:

2 Likes

Ko trả là ko trả, lý do giề cũng vại thui :stuck_out_tongue:
Nhìn :squid: tăng trong khi Trứng tức 2022 ko có 1 xu lại thấy tội tội cho những ai đó :pensive:

2 Likes

Tội ai dk? Nói em nghe coi :smiley:
Ủa mà đừng tìm sự hợp lý trên ttck :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

2 Likes

Ko có hình thì còn khuya mới nói :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Bởi vì não bị chậm, ko nói đc :weary:

2 Likes

Giả bộ tí thôi chứ có thể em biết đấy :sunglasses::sunglasses::sunglasses:

2 Likes

Luôn có sự hợp lý trên Trứng Trường. Chỉ là nó bị Sự Vô LÝ TẠM THỜI che khuất thôi! :nerd_face:

• Andjku
3 Likes

Nên mới ra tin là đừng có mua liền, mà chờ…từ từ…giá hợp lý mới mua :sunglasses:
Gì chứ bài mua cp lấy ct là em cũng gọi là hơi có tí kinh nghiệm :joy:

2 Likes

Mà lấy ct ổn ko c, e nghe nói tức tới cổ hhaa

2 Likes

Hầu hết trứng thủ đều nói như em, và hầu hết trứng thỉ đều cho rằng đó là điều đúng. Tiếc là không phải vậy. Có một sự hiểu sai nghiêm trọng mà ngay chính các trứng thủ lâu năm cũng mắc phải …

5 Likes

Dĩ nhiên là super ổn :sunglasses:

5 Likes

Dạ dk giải thích e hiểu đc ko ạ

E thấy mấy nay có mấy clip ĐHCĐ nhìu ng mua số lượng lớn cp ngân hàng chỉ để ăn cổ tức

4 Likes

Ổn khi bro ổn, không ổn khi bro k ổn :joy::stuck_out_tongue:

2 Likes

ngta đang hỏi thật tâm mà bro

6 Likes

Tuỳ theo huynh ăn cổ của hotgirl hay lão già thôi :relaxed:

4 Likes

Thiên sứ bó cánh

3 Likes

Bó cẩn quá ka :hot_face::hot_face::hot_face:

5 Likes

Em nghĩ quan trọng là phải ăn được cổ tức ổn định hàng năm và cao hơn lãi gtk, kiểu như VEA hoặc TCL các năm trước.

Chứ như con gì 350% hoặc hô cổ tức tiền mặt rồi xù, hoặc lâu lâu cho ăn 1 năm như ngân hàng thì đúng là tức tới cổ.

4 Likes