1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Coi lại comment hoặc hỏi @Hoai_Nam_Tran đới :kissing:

2 Likes

Em xin chốt 1 câu :” Chỉ cần bạn có niềm tin ở @Andjku tiền sẽ đầy cho bạn nhặt” :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

@Hoai_Nam_Tran em trai đẹp trai dễ thương của tôi đâu zồi? :heart_eyes::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Vạn Thịnh Phát chị iu ạ

2 Likes

Thì giá trị xuất khẩu tăng 30% đó em :smiley:
Thực tế chứ ko tô vẽ hay plan gì cả :smile:

3 Likes

No no … Câu bên dưới hợp lý hơn :point_down:

2 Likes

E đã xem và ghi nhận :sunglasses:

2 Likes

Dệt may mang tiếng rất khó khăn nhưng thực tế xuất khẩu chỉ giảm nhẹ 17,4% Làdy @Tammy.Tr:point_down:

" hàng dệt may giảm 2,3 tỷ USD, tương ứng giảm 17,4% "

3 Likes

Làdy @Tammy.Tr lại lùng tìm xem có ở úp cơm hay thậm chí Otc ko ? :rofl:

2 Likes

Em có đọc kỹ lắm rồi mới xuống tiền đó dk à :smiley::grin:

2 Likes

Chắc chị í tìm ra rồi dka ạ :sweat_smile:

2 Likes

Hic, quỷ sứ @Hoai_Nam_Tran làm em giựt cả mình :roll_eyes:
Mà giờ tỉnh zồi :grin:

2 Likes

E định ghi Vũ Thu Phương c chị r mà vạn thịnh phát cho hay :relieved:

2 Likes

Làdy @Tammy.Tr phải kiểm điểm lại xem tại seo Tàu ngầm @Hoai_Nam_Tran lại bít mờ Làdy trao đổi trực tiếp với anh lại ko bít :joy:

2 Likes

Tại vì có những đoạn em k xem đủ đâu dk.
Thôi cái nào public thì biết, cái nào dk giữ riêng thì em k cần biết thêm làm gì.
:roll_eyes:

2 Likes

Ơ … Thấy bị hạn chế giao dịch còn tăng trần, tưởng là ổn rùi chớ :worried:

2 Likes

Tại vì lâu rùi Làdy ko ủng hộ like đầy đủ như ngày xưa nên sót bài đới :pensive:

2 Likes

Bởi zậy nên tập trung chiên môn, bớt chat chit đi để k sót cmt quan trọng :pensive:

2 Likes

Về mặt logic đơn thuần thì khi kinh tế khó khăn, những nhu cầu xa sỉ sẽ bị cắt giảm nhiều hơn cái cơ bản. Nên em nghĩ về độ ưu tiên trong thời điểm hiện tại thì cơm ăn > áo mặc > hàng tiêu dùng không thiết yếu > xe cộ > nhà.

Giờ thử lên mấy trang môi giới bđs mà không ẩn danh là mấy tuần tiếp theo bị sale đeo như sói săn cừu.

Hên, sổ chính của em đáo hạn từ tháng 4 rồi. Coi như ăn được thêm 1 năm lãi cao.

5 Likes

Người ta bẩu chăm chỉ thoii chưa đủ mà cần phải : “ Thiên thời địa lợi nhân hoà” nữa dk :sweat_smile::sweat_smile: e may mắn thấy trúng cmt đó :joy::joy:

4 Likes