1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Đỡ tốn vải nữa chớ :face_with_peeking_eye:
Bộ này đẹp nè :point_down:

image
( Internet )

Em đang uống hộp sữa mà phụt cười :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Kết Thúc phiên chúng ta có:

2 Trái trứng Vàng, 1 trái Trứng xanh, 1 trái Trứng Tím

Các bạn đã thấy sức mạnh của Trứng " Công Thủ Toàn Diện " chưa ? :dagger::shield:

( Internet )

3 Likes

May mà bác ko phải là nhân viên của em, có thì… … :sweat_smile::sweat_smile:

3 Likes

Có thì … bác chiếm ghế của em mất - @thichthinhich nghĩ bụng :rofl:

1 Likes

:point_down::point_down::point_down::point_down::point_down::point_down:

( Internet )

4 Likes

Riêng Vxx này thì em chưa từng say nắng :grin: huống gì là iu :rofl:

3 Likes

Về chất lượng sữa em thích THTM hơn.

Sữa TH em chỉ uống người loại không đường thôi. Hồi trước cứ chế 1 hộp sữa rồi cho 5 muỗng cacao vào. Nó đặc sánh lại, uống với nhiều đá rất sướng. Sau này bớt lại còn 4 muỗng.

Sữa ấm thì uống với siro quế ngon lắm.

Giờ em còn :sewing_needle: .54 với :ear_of_rice: .75 thôi.

7 Likes

Thật ra đó chỉ là Ví dụ để giúp Ace Làng Trứng hiểu rõ ý nghĩa câu nói trên :nerd_face:

Những Ace nào Chiên Trứng lâu năm như @Duduconxanh hay có thể là @thichthinhich sẽ hiểu ý nghĩa của ví dụ này, bởi suốt nhiều năm trời MvN là 1 trái Trứng ngồi không cũng đẻ ra lợi nhuận cho Trứng thủ nắm giữ :relieved:

8 Likes

Nhìn biểu đồ có cảm giác giá đi từ vùng rẻ lên vô lý, sau đó mọi người quen với việc đó và nó lên tiếp nữa. Sau đó có người nhận ra giá đang cao quá, rồi nó đi tàu lượn hướng xuống và chưa thấy điểm dừng.

Giờ mấy con bluechip đang neo cao em cũng không dám vào. Vậy mà hồi năm ngoái đu MSN 150 mới ghê. Lúc ấy không biết sợ là gì -_-.

3 Likes

Con Nsm còn tệ hơn, quanh năm suốt tháng esup trên đầu trên cổ Trứng thủ, kinh doanh làng nhàng, giá neo trên mây … Chưa bao giờ anh mua loại Trứng này :relieved:

6 Likes

Đọc báo

4 Likes

Đọc báo :nerd_face:

6 Likes

Sau lần đó em cạch luôn. Về sau ai khen con đó cũng kệ. Về tổng quan thì cho tới giờ nó vẫn đang bầu trời đỏ thắm.

Mốt xây xong cái rạp xiếc là nhà em bị mất view đẹp.

5 Likes

Read continue

4 Likes

Vốn 1k Tỏi mờ lợi nhuận đc tới tận … 10 tỏi … Nhìu qớ hok mua đâu :rofl:

5 Likes
3 Likes

Các anh bank phải hạ lsuat cho vay nhá :stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

Nhưng có độ trễ lady à

5 Likes

Có ai thấy 5 dòng kẻ ở đâu ko , kêu xuất hiện đi ace

5 Likes