1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Nhanh … còn cười nữa @Tammy.Tr :expressionless:

1 Likes

Hic em đang cầm con ip7s 16Gb nên k có cái hình nào cả :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

2 Likes

Sóng thế này thì các trứng thủ theo trường phái Xanh tím Bang + đam mê Tứ Anh Hào bất chấp và yêu nàng ma trinh nữ chắc chắn phải cụt trym ít nhìu rùi … kệ họ đê :grinning:

Hình đâu ? Hình đâu ? :kissing_smiling_eyes:

2 Likes

Mini dung lượng nên dt đâu có lưu hình dc dk :roll_eyes: cái này để đọc báo, coi bảng ck thôi :smiling_face_with_tear:

2 Likes

Thế mai nhá :kissing:

2 Likes

Có bao nhiêu bộ đồ post hết rồi dk :kissing:
K lẽ tối nay em về mượn đồ má mi :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

2 Likes

E bận quá nên ko kịp chụp hềnh

2 Likes

Cần giề mượn … :grinning:

2 Likes

Oh xanh thiệt luôn :kissing:

2 Likes

Mình nên hoà mình vào thiên nhiên nên cái gì tự nhiên sẽ thích hơn :relieved:

2 Likes

Đấy … chỉ cần làdy xuất hiện ở làng trứng thui, ko đj lang thang là xanh liền :kissing_closed_eyes:

1 Likes

Có gì chụp đó, cái nào chưa chụp thì chụp, mượn mõ vay nợ mặc gin ko tốt đâu Làdy @Tammy.Tr :innocent: - Ý đệ là vại phải hok ? :thinking:

1 Likes

Morning

Afternoon

:thinking::thinking::thinking::thinking: lạ nhỉ

2 Likes

Very good đệ! :+1:

Em vẫn họp nè

Tt thay đổi chóng mặt quớ anh :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Hmmmmmmmmmm dk biết là em ghét “nợ”, kể cả trong vai người cho mượn, lẫn người đi mượn.
Xưa nhà em bán đồ, mới cấp 2 thôi cuối tháng em đã phải cầm sổ đi đòi nợ quanh xóm :kissing: là em ghét chữ “nợ” zồi :kissing:
Mượn đồ má mi là em nói lịch sự thôi :kissing: chớ em cần là em lấy luôn, k phải báo cáo :kissing:

Rùi túm lại là vẫn nợ Ka và các anh làng Trứng mấy tấm hình nà :kissing_closed_eyes:

Trời ơi ai cũng có hình đẹp hết mà dk :kissing: ae cứ thay nhau up hình thôi chớ :kissing:

Thiếu tấm hình, làm em thiếu tự tin vào thị trường. Đã bán hết hàng tại Vùng Đỉnh 1149 - 1153 hôm nay bác ợ ! :hot_face:

Bớ @Tammy.Tr … vào mờ xem nà … :unamused:
Tiếc giề vài tấm hình :expressionless:
Nay mờ post lúc Ka nói thì lão đệ @thichthinhich và AE đã sáng mắt tỉnh trí và nắm thật chặt, khi trứng biểu, ngóc lên rùi :face_with_diagonal_mouth:

1 Likes