1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Xưa dưa hấu gọt vỏ, ăn ruột đỏ, còn cùi trắng cho vào xào ăn bao kỷ niệm.

1 Likes

e chưa ăn xào cùi trắng bao h á a M ơi

Em chưa ăn vụ xào này, em thấy người ta còn làm gỏi cùi trắng này nữa.

À mà anh @MinhGia , em công khai ở Làng là em ở TP.HCM rồi, anh đừng nhầm lẫn cô nào ở Cầu Gõ hay Gỗ gì ngoài Hà Nội nữa nha, và em cũng nhỏ tuổi hơn anh nhiều, gọi em là chị, em tổn thọ :grinning: :grinning: :grinning: :grinning:

Giờ người ta chiên trái cây rùi e , bữa nào e làm thử, bỏ nguyên trái dưa lưới vào chảo dầu và chiên thui

Hihi, cái gì cũng đem chiên rồi nấu là em lướt face có thấy nè, nhiều lúc xem cũng thắc mắc, không hiểu làm vậy chi…vậy mà view cũng cao lắm, chắc vì có lối đi riêng…

Đôi khi những điều Vớ vẩn ( Bullshjt ) lại thu hút sự chú ý hơn những điều khác :triumph:

2 Likes

Mỗi lần đk đưa hình ảnh em hay liên tưởng lắm, Dưa Vàng nGon ạ :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Xin mời :yum::yum::yum::yum::yum:

1 Likes

đâu có…bà em nói càng gà càng thích ăn đồ cứng mà
Ăn gà thích ăn xương, để cho cho cháu ăn

2 Likes

Thía thì em phải hiếu thảo với Bà. Bà nhường phần thịt cho em đới :relieved:

4 Likes

Miếng sườn ngon quá e ui :yum: :yum: :yum: :yum: :yum:

Miếng sườn uy tín quá, mấy chục cành vậy Lady?

2 Likes

Đĩa cơm sườn em ăn ở HN 1/5 miếng này đã 40k rồi ạ :stuck_out_tongue:

3 ghiền nè

này là Tammy đi ăn Sườn cơm @Nguyen_Dien ấy chị

hihi… em đùa vs dk chứ em biết mà ka

Gì cũng biết! :roll_eyes:
Cơm tấm má ghiền, 81k/dĩa này :yum:
Thời buổi khó khăn, cái khó ló cái khôn, order 1 dĩa này 81k + 1 chén cơm thêm 10k, 2 đứa ăn :yum: mỗi đứa có gần 50k :yum::yum::yum::yum::yum:

1 Likes

Bữa c ăn cơm tấm ở gần sân bay ko ngon lắm, tính ra còn hơi mắc :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Vẫn chưa được ăn cơm tấm xịn ở SG

Bữa giờ em thử rất nhiều chỗ, và chưa có chỗ nào gọi là xúc xích, lộn, xuất sắc :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:
Cơm tấm Mỹ Tâm… có lý lắm chớ :kissing:
Why not?! :thinking::thinking::thinking::thinking::thinking:

1 Likes

Thía là ít nhất là @khigias2 @Nhanhnv @Andjku @Wallet87 ,…. Khách quen thường xuyên của quán dùi :stuck_out_tongue_closed_eyes: