1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

há há, thử áp dụng cách của anh @TommyJerry xem.
Gởi tạm hồ sơ cv phỏng vấn bv ở bệnh ziện. Zô làm quen với bé nhân sự, hỏi mân mê :star_struck:

5 Likes

Hicccc chỉ có ứng tuyển vị trí bảo vệ thôi :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:

4 Likes

Được là em có cơ hội làm cùng nơi với lady. Mờ ko được về thành lập tập đoàn xe lôi dừa :slight_smile: làm hẳn CT.HĐQT lun :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
À quên nhiều vị trí lắm : it hoặc là kỹ thuật tòa nhà gì đới, bv là bước cuối cùng thoai á

5 Likes

Dạo này ra đường sợ quá ae :grimacing::grimacing::grimacing::grimacing::grimacing:

4 Likes

Kiểu này bẩu chị ấy là thôi chị cứ việc đi, còn để em tự tránh :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face:

5 Likes

Chả lưu ý gì cả:

CẦN BÁN LÀ PHẢI BÁN !

Hãy đặt mình vào vị trí NGƯỜI MUA CÓ LỜI và hãy trả lời câu hỏi:

Nếu mình là họ thì LÚC NÀY mình sẽ làm gì?

Và LÀM THEO câu trả lời !

Đó là Thực tế!

Ví dụ:

Boy dừa mua giá 7,8 . Ai đó mua giá 10 . Tất nhiên giá 9,7 bán có lời khoẻ rùi, còn ai đó mua 10 thì nếu bít chấp nhận 9,7 thì có thể LÀM VÒNG 2 , còn ko thì nó rơi lại thì tiếp tục sự nghiệp GỒNG LỖ chỉ vì tiếc 300 đ :rofl:

5 Likes

Ông a tôi @TommyJerry đâu rồi? Ỷ hum nai P68 chạy toé khói nên k thèm trả lời thằng em này pk? :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Hmmm mà chắc a lây bịnh cho em rùi đó, ngâm nc cùng 1 chỗ, dùng chung 1 ống thở mà :eyes::eyes::eyes:ọc ọc ọc

4 Likes

Chạy té khói vẫn chưa qua đc P38 nên chưa vui :rofl:

4 Likes

Á à bi zờ em đã hiểu.
Bữa em tưởng dk nhớ lộn 68 thành 38 :rofl::rofl::rofl::rofl: oh sorry dk :rofl::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Haha… A lang thang cả ngày… Mới ngồi nghỉ, thở dc tí đây … Mài lây của a dồi… Đem bao dừa qua a dẫn đi nhậu, là 2 ae hết bịnh :rofl:

4 Likes

Đó là 1 câu chuyện nhỡ mồm của nhà tiên tri xứ dừa @Blue_Ocean:rofl:

3 Likes

Để em về cuối tuần này ún thuốc xách dừa tập thể thao lấy sức qua tuần sao cắt dây neo kéo Ó chạy toé khói lun :rofl::rofl::rofl::rofl: há há :rofl::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Boy dừa tiên chi chuẩn nhể @Blue_Ocean :kissing_heart:

2 Likes

8 Likes

Ú em dc zô làm mẫu minh quạ cho ví dụ của dk luôn :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Tối tính ghé đâu ăn tối thế dk :joy:
Dưới này có quán Dê đệ nhất cũng ngon lỨm :laughing:

4 Likes

Công nhận cũng hơi mắc nhưng ngon :yum:

7 Likes

Không bít trên này có mắc hơn ko? :sweat_smile:

8 Likes

Hổ ơi :rofl:

4 Likes

Và tất nhiên ai đó cũng tự biết cách cư xử hơn :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:
Nice weekend everybody :sunflower::shamrock::blossom::four_leaf_clover:

4 Likes