1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

ủa e viết mà, s quen là s ta

hay là của F0 kkk

3 Likes

Gạo Mua rồi, mà mua có xíu tiền cứ sợ đk à :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

4 Likes

ơ ơ Gạo h nhát ùi, xưa anh hùng lắm, kệ nó đường nào nó chả lên lại

Gạo 1500 cho hay

image

4 Likes

Theo quan điểm của em là nguồn lực còn hạn chế, vẩy nước đến đâu thì ta đầm nền đến đó bác ạ. Nền vững thì chủ đầu tư mới duyệt chi ạ.

3 Likes

Mọi sự trên đời này phải xông xênh 1 chút.

Đó là lý do tại seo Andjku luôn nói rằng Andjku thường đi trước thị trường khoảng nhất định … Quan trọg là trong cái khoảng ấy chúng ta:

Ko bỏ lỡ cơ hội và không cách quá xa điểm xu hướng :nerd_face:

• Andjku
7 Likes

Tôi ko yêu, ko hận, không ghét, không thjk bất kỳ trái Trứng nào cả. Với tôi chúng chỉ là những chuyến tàu phù hợp tại những thời điểm thjk hợp.

• Andjku
7 Likes

Vâng ạ. Cứ cao độ đẹp là mình cho anh em vào triển luôn bác nhỉ. Chứ đợi nền đẹp mới vào thì hơi thiếu kinh tế tý bác nhỉ :laughing::laughing:

4 Likes

Đỡ nè :smile:

( Internet )

4 Likes

Chuẩn :+1:

6 Likes

Nãy trên đường đi làm về em mới nghĩ như này. Bác góp ý cho tiểu đệ với ạ. Ý là em nghĩ là người ta gọi là nền đủ tiêu chuẩn thì nó phải thoả mãn 3 tiêu chí. Thứ nhất là cao độ phải chuẩn thiết kế ( giá vốn + lãi phát sinh). Thứ 2 là môi trường trung tính đồng nhất, lên xuống đồng đều. Thứ 3 là về độ đè nén, đủ số lần lu tĩnh và động. Cả 3 điều trên phải được thực hiện trong điều kiện ko quá bất lợi thì mới gọi là nền tiêu chuẩn. Theo kinh nghiệm của tiền bối thì với thị trường chứng khoán có vậy ko ah ? Một chút suy tư của anh kĩ sư xây dựng. Mong các tiền bối đừng chê cười ạ

5 Likes

Dk nói nhỏ lại e nghe đi :laughing::laughing::laughing:

4 Likes

Nái Ko nghĩ như vậy đâu e à, dân chợ búa người thật việc thật, TT đi thật đến đâu thì nái cũng thật đến đó, nên các triết lý hay phân tách ký thuật Ko còn phù hợp nữa :nerd_face:

4 Likes

Con buôn thì cứ dòng tiền là vua bác nhỉ. Đúng quá :yum:

5 Likes

Em xin lỗi nhỡ coi anh là zai đẹp , em chắc chỉ làm em út , có lẽ chỉ làm chị của lady được thui nè @Tammy.Tr

4 Likes

Đâu có chị. Em trẻ mà chị. Em còn đang ế toàn tập chị ạ. Chị gọi là trai đẹp tuy hơi ngại nhưng em thích lắm :laughing:

5 Likes

Đúng tâm trạng người cần xiền đk :grin:

5 Likes

Chắc có hiểu lầm … Anh ko theo trường phái em đề cập nên ko thể cho ý kiến giề :sob:

6 Likes

Làng Trứng có Thơ ký ko đc trả lương nên nếu vui thì cô ý sẽ trả lời mọi câu hỏi :grinning:

7 Likes

Em đọc cmt trên của a 2 lần vẫn k hiểu gì mấy, và dựa trên lời văn thì em cho rằng a là ng nhiều kinh nghiệm chứng trường, thấy khá giống a @thichthinhich nên c @Nguyen_Dien gọi anh là có lí à :joy:
Sáng giờ cứ tưởng đâu tài tử Hàn qua Vn tranh thủ mua trứng đem zề :joy:
Model ộp pa Hq là 40-50 mới lấy zợ thì phải :joy:

4 Likes

E phải ngồi khóc lóc và năn nỉ ỉ ôi đó dk uii

4 Likes