1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Con buôn thì cứ dòng tiền là vua bác nhỉ. Đúng quá :yum:

5 Likes

Em xin lỗi nhỡ coi anh là zai đẹp , em chắc chỉ làm em út , có lẽ chỉ làm chị của lady được thui nè @Tammy.Tr

4 Likes

Đâu có chị. Em trẻ mà chị. Em còn đang ế toàn tập chị ạ. Chị gọi là trai đẹp tuy hơi ngại nhưng em thích lắm :laughing:

5 Likes

Đúng tâm trạng người cần xiền đk :grin:

5 Likes

Chắc có hiểu lầm … Anh ko theo trường phái em đề cập nên ko thể cho ý kiến giề :sob:

6 Likes

Làng Trứng có Thơ ký ko đc trả lương nên nếu vui thì cô ý sẽ trả lời mọi câu hỏi :grinning:

7 Likes

Em đọc cmt trên của a 2 lần vẫn k hiểu gì mấy, và dựa trên lời văn thì em cho rằng a là ng nhiều kinh nghiệm chứng trường, thấy khá giống a @thichthinhich nên c @Nguyen_Dien gọi anh là có lí à :joy:
Sáng giờ cứ tưởng đâu tài tử Hàn qua Vn tranh thủ mua trứng đem zề :joy:
Model ộp pa Hq là 40-50 mới lấy zợ thì phải :joy:

4 Likes

E phải ngồi khóc lóc và năn nỉ ỉ ôi đó dk uii

4 Likes

Có phải lúc vắng vẻ k mấy ai để ý thì ta mua, tới lúc ngta để ý ồ ạt săn lùng thì ta bán k a? :joy:

7 Likes

Ka mê zô cô :raised_hand::raised_hand::raised_hand:

3 Likes

Đến lượt NĐT cá nhơn trỗi dậy, đến khi Tây nhảy vào mua ròng thì cá nhơn thoát :rofl:

5 Likes

À nếu Kim Bum thì sn 89, em mới google a @KimBum

3 Likes

Em đâu có anh ơi. Em có mấy anh em hay chơi chém chứng suốt. Nên em nghe nhiều nên ngấm ạ. Độ vài tháng gần đây, em mới đọc sách và lên đây học hỏi các anh chị ạ. Chứ kinh nghiệm em ko dám nhận ạ.

4 Likes

Em 96 anh ạ. Trước xem phim, em thấy chị em khen anh đó quá trời. Nên cũng a dua ạ tòng đặt là KimBum ạ. Lúc đầu em còn định đặt là KimTan cơ :laughing:

4 Likes

Chưa Kim Jong-un là dc rồi bro :joy:

3 Likes

Công việc hàng tối :stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

Chuẩn đới

5 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

96 với 90 cũng hổng có xa :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:
Như 92 và 97 boi dừa nhỉ :rofl: @Blue_Ocean

4 Likes

96 vừa nhít hơn e Dừa xíu hả c kkk

4 Likes