1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Em nói ko hẳn sai nhưng …
… Anh ko hỏi về Nái :rofl:
Anh đang hỏi về Trứng Thủ Cá Nhơn. Họ bị rơi vào cái bẫy gì liên quan tới comment của chính em đc anh like? :grin:

4 Likes

Bốn Lạng nhể :crazy_face:

4 Likes

Như là nhiều trứng nó cứ tăng suốt, ko chịu giảm, rồi trứng thủ cá nhân ngóng sốt ruột rồi chịu ko nổi nên phải đưa tiền thêm vào mua sợ lỡ sóng ĐK, em tới này thì chịu :sweat_smile:

3 Likes

E thử trả lời nha đk, theo em chứng thủ cá nhân sẽ cảm thấy yên tâm, có chốt lãi đợt vừa rồi cũng quay trở lại mua, bỏ thêm tiền , full mec rin ạ ở 1 số cp đã tăng nóng không giảm hoặc đứng yên , giảm nhẹ rồi lại tăng mạnh như anh @thichthinhich nói ạ

3 Likes

Chuẩn! :+1:
Cái này gọi là:

BẪY TĂN DÁ! :upside_down_face:

Nhỏ lẻ khi Trứng biểu 10xx thì chỉ dám mau thăm dò, đj xèng nhỏ nên kiếm ăn ko đc bao nhiu, tới khi Vào sóng lớn - dá trên mây … thì bắt đầu tự tjn vào tài năng của mình và cả của … CHIÊN DA, bắt đầu Tăn Vống bằng nhìu cách như @Ilifetowin nói chẳng hạn … và thế là Bẫy Tăn Dá được kích hoạt 1 cách hoàn hảo! :nerd_face:

Anh nói đùa đấy!!! :crazy_face:

5 Likes

Có hiện tượng hold to mon ở nhiều nơi rồi ạ :rofl:

4 Likes

Cái này em hỏi thử Làdy @Tammy.Tr@Ilifetowin chắc rõ hơn anh :sweat_smile:

3 Likes

Dk ơi :sob: :sob: :sob: kẻ éc thường sống thảnh thơi :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob:

Hold to Mon chứ k có Hold to the Moon @Andjku dk ợ!

1 Likes

8/6 nhé :rofl:

1 Likes

Trưa nay c zừa nói với anh @MinhGia là c chỉ được cái xênh thôi chớ sểnh ra là lộ dốt lun :rofl:

3 Likes

Monday this week

3 Likes

Công nhận, dk nói k sai. Nhưng mà e thính lắm :stuck_out_tongue::stuck_out_tongue:
Chạy bao lẹ , bơi nhanh nữa :relieved:

4 Likes

Trước tháng 9 năm ngoái nhiều ông cũng nói như v cho tới khi….

2 Likes

Qua giờ em vẫn bơi vòng vòng 1 chỗ là không Nhanh Lắm Đâu! :crazy_face:

image
( Internet )

2 Likes

Lúc đó ai cũng cởi chuồng mà , k riêng ai. Tôi cũng thế, giờ có kn thì sẽ khác thôi :melting_face:

1 Likes

Haha, e bơi mỗi một chỗ. Nào có gì e lại qua hồ bơi khác :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Theo @Andjku dk sao tuột quần được em có tuột khúc đó đâu bác. Em mà tuột e bỏ trứng r :smile:

2 Likes

Thế chúc mừng bác :sunglasses::sunglasses::sunglasses:
Tôi tụt hẳn 4 bánh xe con mẹc cơ. :baby_chick:

2 Likes

Tầm @Andjku dk mà thèm liếc mắt tới Qcg ư? :triumph:

3 Likes