1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Em nhỏ hơn chị mà :))) trước cũng có vài cmt hục hặc với chị rồi
nhưng mà thôi :))) chiện cũ bỏ qua nhé

3 Likes

Ndv e bán mất zác r :melting_face:
Gex e còn 20k. :crazy_face:

2 Likes

Uhm sorry mọi người, đợt đó chị cũng nóng tính và nông nổi quá nha :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:
Chào mừng em tới làng trứng :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

sắp mua được mẹc rồi em ới :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin:

:hatched_chick: :hatched_chick: :hatched_chick: e để vậy thôi kkk

You don’t need to say sorry, cause u’re woman.
That icon gives me bad feeling :triumph:

1 Likes

Hihi yêu yêu lady :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:
Cười lên cô bé em :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: nay lady có bận hơm

2 Likes

Hàng anh mượt em kết mỗi VIX. Đánh giá nó trong dòng chứng rất tốt

Em có thể mời riêng @Ilifetowin sang nhà nha nếu có muốn bàn sâu hơn về cp.
Ở làng trứng thì thích buôn chuyện hơn vì việc cần làm đã làm rùi nè em.

1 Likes

Sao ác cảm zí tui quá zị :pleading_face:

2 Likes

Đây có lẽ là nguyên nhân :face_holding_back_tears:

Em có đứa con gái đáng yêu, chắc ko lo ế chồng, mờ lo thằng con zai quá trời luôn. Đã thế suốt ngày hắn còn nói " con đẹp trai mà " nghe mờ không biết giải quyết sao đk ợ :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face:

1 Likes

Real time e nhé :yawning_face:

1 Likes

I said that icon, not exactly u, bro!

3 Likes

Nhà em k biết sao toàn cháu trai k à dk, 3 thằng 2-10t :roll_eyes:
Em toàn bảo tụi nó là lo mà ngoan đi, học hành cho đàng hoàng, làm việc nhà… kẻo lớn lên là qua Cambodia/Laos chưa chắc kiếm dc zợ :roll_eyes:

2 Likes

cứ có tiền thì thiếu gì vợ. Cứ phấn đấu công việc trc đã bảo là chú khải lùa gà khuyên vậy :sweat_smile:

1 Likes

Nhiều tiền có thể kiếm dc vợ, điều này là đúng, quan trọng là chất lượng vợ như thế nào thôi :triumph:

1 Likes

Nó trả lời:

Nhà mình ngoài Cô ra ai cũng có gia đình, mờ cô là Female nên con nghĩ báo viết vui vại thui :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Dạo này tụi nhỏ nhà chị về quê, cả tháng nay mới thực sự là ngày quốc tế lao động của chị :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Hồi đầu bọn nhỏ về quê nhớ lắm, mà giờ thấy sướng quá tời

1 Likes

Bậy dk.
Có ng muốn cưới đấy mà em k cho dchi :triumph:
Dk hỏi Lucy mà xem.

1 Likes