1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Làng trứng có 1 ông anh zai bị chưa có zợ, nếu chị em chưa lập gia đình thì em có thể giới thiệu cho anh zai ấy ý nha @Wallet87 chứ… lắm rồi :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Haha, phím FLC hay gì dk :laughing: hah là 500k là dẻ dách :joy:

à chị guột em có gđ òi =)))
mỗi em chưa có hoy =))))))))))
có gì sale off thêm em nữa nhé

1 Likes

Em thì … hoy :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin:

1 Likes

Phím :squid:
Ka thấy rõ ràng đệ đang phím :squid:

Mà khổ nỗi phím ở đây ko hiệu quả :sweat_smile:

Nên Ka mới gợi ý cho Đệ và @Khai_Nguyen_Huu Kết đôi song kiếm hợp bích :relaxed:
Tjn Ka đj … cùng đeo kính cận … Hợp lém :nerd_face::nerd_face:

3 Likes

Uầy thường mà những người có tinh cách hao hao nhao thì khó tính và có gia đình rùi nhé, a chỉ mời thêm zzào room cho zui thui chứ e nói vậy giống như a ham hố lắm vậy

1 Likes

Ồ phím như e thế bố ma nào biết dk. :laughing:
Phím mà để :squid: thì đến ạ ae nào đoán ra.
Với lại mua bán e cũng k công khai, phím như em ai theo a ơi :sneezing_face:
Thế e nói nhìn dk đi bmw cũng giống đa cấp thì sao đc, thế là k chuẩn r :kissing:

Bản chất Đa cất có 1 đặc điểm chung … Đệ có bít đặc điểm đó là gì ko? :thinking:

4 Likes

Lùa gà hả dk :laughing:

2 Likes

Đa cấp đi bmw hở :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face:

Người người , nhà nhà … nói về LÙA GÀ!

Vậy , Đệ hay các ACE khác thử nói ngắn gọn súc tích từng gạch đầu dòng xem:

Lùa gà là gì?
Quá trình lùa gà từ A đến Z diễn ra NTN ?

Mời Đệ và Ace Làng Trứng :hugs:

5 Likes

Haha, chị muốn đổi thành mẹc cũng đc :face_with_hand_over_mouth:

Hiểu hiểu nhầm ý em rồi, đùa anh thôi, ko pải là ham hố mà là ham ^. em đang trêu đừng giận em nhóa :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears:

2 Likes

Đa cấp @Ilifetowin đi mẹc, nghe nó cũng sang sang nhể :money_mouth_face: :money_mouth_face: :money_mouth_face: :money_mouth_face: :money_mouth_face: :money_mouth_face: :money_mouth_face:
@Duduconxanh anh zai em ơi :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

4 Likes
  • cần 1 cái mác xịn để đánh bóng tao là ngừoi nuôi chuyên nghiệp
  • cần có tc để biết tao đủ sức nuôi gà
  • có kinh nghiệp truyền lửa để nuôi gà: 1 tháng là a nuôi gà đc hẳn 1 con Mẹc
  • tạo ra mtr cho gà cảm thấy an toàn và đầu tư
  • sau đó nuôi béo
  • béo rồi thì lùa vô củi
  • r thịt → vặt lông → cấp đông-> đi phân phôi cho nhà hàng KFC, sthi, nhà hàng :laughing:
4 Likes

Mời cả nhà cùng tham gia nhoa nhoa :kissing: :kissing: :kissing: :kissing: :kissing: :kissing: :kissing: :kissing: :kissing:

@khigias2 @paulustran @START @MayMay18 @Cuhekhocnhe @chuteudo

5 Likes

Nhận thức quyết định hành động ! :nerd_face:

Ko ngạc nhiên nếu có người đj Merc - Bmw được phong danh hiệu Đa cấp :smile:

Và càng ko có gì đáng ngạc nhiên nếu có người mặc Vest đj xe máy được Tôn Vjnh là Chuyên Gia Cao Cấp - cứu rỗi cuộc đời :partying_face:

Tại vì seo?
Tại vì chắc gì Merc hay Bmw của Tay ấy ? Và bít đâu Tay kia mún hoà đồng với số đông nên khiêm tốn vại thui ? :disguised_face:

Đấy! Có 1 vấn đề nho nhỏ thôi cũng có khó phân biệt đúng sai rùi :rofl:

6 Likes

Chuẩn ko cần chỉnh! :laughing:

Dạ, mình quan trọng người ta làm và đừng vội tin những điều người ta nói ạ
Bởi vậy đk yêu cầu reatime :heart_eyes:

3 Likes

Ùi … Chuẩn ko cần chỉnh too! :laughing:

5 Likes