1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Dạ có nhiều ng kịp lắm ạ, @khigias2 @Ltl @RoT
image

Chị .35 e nhé.

4 Likes

em ko nghĩ v, mà em nghĩ:

Đơn giản vùng trũng nào gần nhất, dễ chảy vào nhất thì sẽ chảy trc, dòng nước nhiều lên tí thì cứ theo thứ tự

3 Likes

Wow … quả là nắm bắt đc HOW Andjku Trading … :cowboy_hat_face:

5 Likes

Có khác biệt giữa cái suy nghĩ của em và comment trên của anh à ? :woozy_face:

5 Likes

Dạ anh em làng trứng bắt giá đẹp lắm :blush: có mỗi cô thơ ký bắt giá ko kịp ợ

3 Likes

mã gì vậy hè, rồng xanh à
:rofl: :rofl:

Ib riêng nhá :money_mouth_face: :money_mouth_face: :money_mouth_face: :money_mouth_face: :money_mouth_face: :money_mouth_face:
Vạn sự tùy duyên nha :heart_eyes:

1 Likes

hehe… Nhanh lại đúng ngoài chờ thị trường giảm

View tiêu cực nên ae thông cảm :melting_face: :melting_face:

3 Likes

Ko seo, Phải có những người như em thì mới có hàng để mua chớ. Ai cũng nghĩ tăng thì hàng đâu để mua giá Như Ý :relaxed:

1 Likes

Để avt thía này, chắc khối anh bị lừa tềnh :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

K biết hàng gì nhưng em khớp r :rofl:

1 Likes

vẫn nên để v @Nguyen_Dien ơi…
Đổi qua avt thật, khối cô gái bị… như v thì càng đau lòng hơn chứ :laughing:

1 Likes

IDI hôm nay vol uy tín nhợ

3 Likes

Ủa có mua đâu, nên k biết :face_with_spiral_eyes::face_with_spiral_eyes::face_with_spiral_eyes:
Hỏi thế chịu, k biết trl sao :melting_face:

3 Likes

Mấy phút cuối :mountain::pick: làm khối Ace đau tym :grimacing:

4 Likes

Đk ơi chị @ngaydepseden xinh đẹp của đk còn mua đc .3. trời ơi sao ai cũng siu vậy ta :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face:

1 Likes

Làng Trứng Thấy mới tjn! :expressionless:

1 Likes

Chị có nhắn em là mấy bữa nữa chị ấy rảnh hơn là mời mọi ng rượu ổi nhoa :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

1 Likes

Thực ra đk có nói rủi ro, nhưng nếu đk có giới thiệu mọi ng thì rủi ro không quá lớn ợ

1 Likes

Ko khớp thì thui!

KO ĐC ĐUA GIÁ! :no_good_man:

Andjku ĐK của Thơ Ký có đầy Trứng để chiên. Chỉ sợ ko có xèng, Ko sợ thiếu Trứng tốt giá hời để chiên :sunglasses:

4 Likes