1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Dạ , em vẫn còn nông nổi lắm á

3 Likes

Hem phải nông nỗi mờ vì e còn đang thăm dò

2 Likes

hihi sao hôm nay ko gặp boy dừa hè

2 Likes

Boy Dừa bị Làdy @Tammy.Tr từ chối Chân tình, buồn, đj lấy vk bỏ cuộc chơi rùi :smiling_face_with_tear:

Dk có cách nào liên lạc đucợ với boy dừa ko, còn em ở đây mà… trái tem em chỉ 1 hướng nè

Mía, ác như cá thác lác :frowning:

1 Likes

Thật à em…

Xong, trai đẹp c òn ít, lại còn iu nhoa…

1 Likes

Hèn giề lấy hình gái đẹp để … dụ trai :crazy_face:

1 Likes

Mọi ng cho em hỏi xíu :roll_eyes:
@Tammy.Tr là female or male ?!
@Ilifetowin rảnh zô coi mọi ng trả lời nha :rofl::joy:

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Mng nhỏ tiếng dùm em với… @Tammy.Tr đang ở đây r

2 Likes

Bro cứ thoải mái đi, cái gì của mình sẽ là của mình, có tranh giành cũng chẳng thuộc về mình.
Mà female ra female, male ra male, LGBT ra LGBT… nên rõ ràng thì sẽ hay hơn :kissing:

1 Likes

C cười té ghế mất :rofl:

2 Likes

Room chúng ta Welcome và Tôn Trọng mọi người - mọi Giới Tính. Những ai buông lời Kỳ Thị hay đùa cợt xúc phạm giới tính sẽ lập tức bị Tẩy chay khỏi Room Ace nhé :hugs:

6 Likes

Bà con hãy cứ sống thoải mái tự tin với bản thân mình đi . 2023 rồi :relieved:
Miễn là đừng có trai giả gái/gái giả trai… là dc :relieved: model đó xưa zồi :relieved:
Xem anh CEO ACB kìa, hay Gil Le đấy, có mà ối ng xếp hàng dòm lén :kissing:

3 Likes

Cái này cần có biện pháp Khoa Học để xác định @Wallet87 nhỉ? :weary:

1 Likes

nếu mập mờ mà gây ảnh hưởng người khác thì đây mới là vấn đề cần phải loại trừ

chúng ta đến đây đâu phải vì giới tính :lying_face:

F này ko phù hợp vs bác rồi, bác sang ơi khác PR nha.

2 Likes

Câu này nói thì dễ chứ làm ko phải ai cũng làm được, những người làm đc mà truyền thống show ra như thế chỉ là số ít, 1 phần nổi của tảng băng thôi

4 Likes

Mặc dù là pic ko bàn những vấn đề liên quan tới xã hội, mà chị cũng muốn có đôi lời:
Khác biệt với số đông, thường sẽ nhận được những sự để ý của người xung quanh. Nhưng mà ko sao, ở đây mọi người luôn chào đón, tôn trọng và yêu quý lẫn nhau :heart_eyes:

4 Likes