1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Kkk bác lại trễ quá. Hôm đó , nhờ dk mà dk lại nghe nhầm sáng hôm sau mới lại. :face_with_spiral_eyes::face_with_spiral_eyes:
Để h.nào ăn kèo tiếp lại ới bác nhé. Nhớ đừng để lady leo cây :palm_tree:

em xin off hẳn hôm đó lun :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears:

Thôi cáp kèo cho @Ilifetowin với @Ga_con_78 thôi :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

Biển ở đâu mà đẹp thế

1 Likes

:face_vomiting: :face_vomiting: :face_vomiting:

@Ilifetowin show hình bên trên kìa :kissing: quá ngon lành cành đào còn gì :thinking:

ủa rồi cái ava ổng là của ai za :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears:
nay nghi ngờ nhân sinh dữ dảy ta
nãy còn ngồi thấy bạn boy dừa gì đây nữa, trấn tĩnh hồi mới còm :face_holding_back_tears:

Ui … ko rõ Bên trong ntn nhỉ ? :melting_face:

3 Likes

Thì bên ngoài thích ngắm cái đẹp, bên trong nội tâm thì yêu màu tím đó dk :rofl:

2 Likes

Về miền tây đi cho coi mặt :kissing::kissing:

2 Likes

Đệ đọc còm chậm chậm thui :sweat_smile:

3 Likes

anh đàn ông ai lại kêu pn chủ động.
a k chủ động đc slot đó để em gà :face_holding_back_tears:

Về miền tây , ngắm :peach: tha hồi r chỉ cho :baby_chick:

miền tây em có đi rùi ak, nhưng mà thích sầu riêng chớ k có thích đào vs gà :face_holding_back_tears:

Dị bác phải học tia gái. Có bộ môn gọi là sức hút từ sự trái ngược =))))

em chém gió thoy, ở ngoài em có biết nói cái gì đâu. em im re à :neutral_face: :neutral_face: :neutral_face: :neutral_face:

1 Likes

Kkk rủ dk làm chuyến đi r sẽ đổi sở thích nhé :relieved:

Sầu riêng thì anh có mối gởi lên rùi … cái ko gởi lên đc thì mình mới phải xuống thưởng thức tại chỗ, đệ nhỉ ? :grinning:

2 Likes

Ầy hợp lý. Cái đó phải có tg tìm hiểu nữa, tận mắt bắt tay mới biết được bác @Ga_con_78 à

Miền Tây gạo trắng nước trong
Ai đi đến đó lòng không muốn zề
:face_holding_back_tears:
em sợ lắm :face_holding_back_tears:

1 Likes