1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Thế k rủ bơi ké :melting_face:

1 Likes

Bạn từng chê Room chúng Tôi " BỎ SÓNG TO " ! Vậy tức là bạn khả năng rất cao có tham gia cái " Sóng to " rồi đúng ko ? ( suy luận bắc cầu dựa trên comment của bạn chứ bạn ẩn thông tjn nên ko tra được )

Thế thì chắc gì bạn đã hơn người ta ? Nên bạn đừng nên công kích người khác. Việc ai làm nấy biết, hậu quả ai gây ra nấy tự nhận …

Room luôn Welcome mọi người nhưng sẽ triệt để loại trừ những thành viên tham gia THIẾU THIỆN CHÍ, gây gổ, spam hay vi phạm quy định diễn đàn …

4 Likes

Miss grand…2023

2 Likes

Đk ơi @Andjku đợt trước đk giới thiệu cuốn sách này nè :blush:

6 Likes

Bên đây Andy dk của tôi k bds, k ck luôn, vì quá đông ng theo zồi, nên dk tôi qua Upcom tìm nơi vắng vẻ cho nhàn thân, t2.5 30-40% đấy :sunglasses:
Dk tôi cũng k biết FA là cái gì đâu :relieved:
Nên cái nào biết rõ thì hãy nói, đừng tự suy luận bro ạ!
Ng lớn hết cả rồi!

8 Likes

Bạn ơi, làng trứng luôn chào mừng mọi thành viên nhưng không được có ý định công kích ai dưới mọi hình thức. Trong mỗi cuộc chơi thì đều “có chơi, có chịu “

6 Likes

Sai bét! :stuck_out_tongue_winking_eye:
Thôi đi chỗ khác chơi thôi bro ạ!
Chỗ này có đoán tới Tết cũng k ra các chữ cái đâu vì ae mã hoá hết zồi!
Chào thân ái nhé! :stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

Mọi việc dừng ở đây nhé :blush:

3 Likes

Không thấy phù hợp ở đây thì ra đi, người ta ăn nói lịch sự thì nghĩ là nhảy lên chửi bậy thì được à.

6 Likes

Bớt lại, đt chứng khoán ko chỉ có ck, bđs, bank, thép là mới ăn to nhé

5 Likes

Tiền của ai là quyền của họ quyết định, tiền của bạn và bạn thích 4 anh hào thì ko ai cản hết, nên đừng suy diễn nữa nhé, trong rôm này ko chơi 4 anh hào từ năm ngoái rồi, nên bạn hãy cẩn thận ngôn từ của mình vì nó mang tính chất vu khống đấy.

4 Likes

Kính Nhờ Mod @SuperModerator bỏ chút thời gian xem xét giúp Thành viên này vào Group nói năng TUỲ TIỆN công kích cà khịa thành viên khác, thiếu lịch sự, Spam comments và đưa ra những suy luận CÓ TÍNH VU KHỐNG ÁC Ý - VÕ ĐOÁN - VÔ CĂN CỨ - VÔ BẰNG CHỨNG VỀ chủ Top.

Cám ơn Mod và BQT diễn đàn.

8 Likes

Bao Rạp :rofl:

4 Likes

Đk tốn trẻ con đi chơi riêng zới chị dâu nè :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Hay :rofl::rofl: khoe gì mất đó thôi ông ơi

Phim hay k dk. E cũng tính đi xem á

1 Likes

Dở :joy:
Nội dung mờ nhạt, kỹ xảo kém hơn … Sonic :frowning:
Anh coi nửa bỏ về lun :rofl:

3 Likes

Đọc báo :nerd_face:

4 Likes

Đọc bài này sẽ ngộ ra nhiều chuyện:

2 Likes

Nhỏ hay to đều có Lợi Thế và Bất Lợi :nerd_face:

Nếu xác định mình nhỏ thì Cư Xử theo kiểu Nhỏ thì chưa chắc To đã " Ăn " đc mình :sunglasses:

Thư giãn ngắn: Các lợi thế của tý hon David! :nerd_face:

( Ảnh minh hoạ - Internet)

Chào 50000 ACE,
Chắc các bạn đã từng nghe hoặc đọc chuyện kể về cuộc chiến giữa chàng tý hon David và gã khổng lồ Goliath rồi phải ko ạ!?
David thông minh tài giỏi đã biết cách tìm ra điểm yếu của Goliath và giành chiến thắng kinh điển trên chiến trường! :partying_face:
Trong Trứng trường cũng vậy bạn ạ, Tui thường nghe rất nhiều lời than vãn rằng nhỏ lẻ thiệt thòi cái này, thiếu thốn cái kia, yếu đuối cái nọ … so bới BBs :sob:
Thật ra ko hoàn toàn như vậy đâu, cũng như David, các bạn cũng có những lợi thế và cũng như Goliath, BBs cũng có " đầy " bất lợi đấy bạn ạ! :face_with_monocle:
Nay mình sẽ nêu cho các bạn biết các lợi thế của David trước gã khổng lồ Goliath

• Đây là góc nhìn chủ quan cá nhân tào lao không đáng tjn và tuyên bố miễn trách nhiệm với độc giả nên các bạn tham khảo giải trí thôi nhé !

1/ Mua nhanh bán lẹ không cần “gom dần bán dần” cũng "chẳng cần giải trình xin phép"

2/ Có cơ hội là mua đc ngay, có rủi ro là co giò chạy đc liền!

3/ Không gây ảnh hưởng LỚN tới cung cầu !

4/ Không cần sống chết với trái trứng !

5/ Có quyền "tự quyết" tham gia hoặc ko tham gia vào việc "làm trái trứng to lên"

6/ Có quyền tự quyết "nhận hay ko nhận" cái gì đó từ trái trứng

(Ảnh minh hoạ - Internet)

7/ Có quyền lựa chọn phương thức nộp thúe

8/ Có thể ẩn thân tàng hình mà Goliath ko thể phát hiện đc

9/ Có thể dễ dàng bám trên lưng Goliath khi gã leo lên núi và nhảy khỏi lưng gã tay ngay khi gã ta chuẩn bị đâm đầu xuống vực

10/ Có thể ko cần tốn chi phế để quản lý những trái Trứng mình đang nắm !

11/ Vòng quay vốn là cực kỳ lớn tuỳ vào trình độ của David !
(Ảnh minh hoạ - Internet)

12/ Gã khổng lồ Goliath mỗi bước chân đều “buộc” phải để lại “DẤU VẾT”. David khôn ngoan có thể lần theo các dấu vết đó để thủ lợi !

13/ Có thể ngừng, thay đổi ý định, leo xuống lưng cọp bất kỳ lúc nào mình muốn !

14/ Có "nhiều lựa chọn" hơn Goliath đặc biệt ở những Trái Trứng chất lượng Cô đặc thanh khoản ko cao lắm!

15/…

***VÀO CUỘC CHƠI TA PHẢI XÁC ĐỊNH CHO RÕ " MÌNH LÀ AI?" ĐỂ ĐỪNG BAO GIỜ CƯ XỬ NHƯ MỘT BB NẾU TA CHỈ LÀ NHỎ LẺ!!!
Anh chị em nào còn thấy đc lợi thế nào nữa thì bổ trái sung ta cùng ăn nhé !

( Internet)

( Trích chuyện tuởng tượng tào lao giải trí nhảm nhí tuyệt đối ko nên tjn và tuyên bố miễn trách nhiệm Làng Trứng Truyền Kỳ…)

8 Likes