1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Hihi, đk hiểu rất rõ ý em nói đới, vì yêu quý em nên đk nói hơi nhiều 1 chút.
Chúc em thật nhiều may mắn và chúc thật nhiều may mắn tới đại ka, bản thân chị và anh em làng trứng :heart_eyes:

3 Likes

Giai đoạn này đúng là các Trứng Thủ cần May mắn thật :four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

Tuy vậy May mắn ở từng Trái Trứng là rất khác nhau. Và đây là lúc điều đó ĐANG đc Minh Chứng rõ ràng! :nerd_face:

4 Likes

Các a khăn quàng tím đang gồng lãi
IMG_7722

3 Likes

Trên hành trình đj lên vỹ đại của Trứng biểu, sẽ vắng bóng dần các Trái Trứng và cả Trứng thủ Ko Phù Hợp

• Andjku
2 Likes

Ui mạng ảo mà zui hay ko zui thì kệ họ thui e

1 Likes

Ui , a chỉ nói lên sự thật mà sự thật thì mất lòng còn đỡ hơn đi hô hào cp lởm

1 Likes

Anh ko nghĩ vậy. Có những BÀI HỌC THỊ TRƯỜNG buộc cần ví dụ MINH HOẠ.

Quan Trọg là chúng ta MINH HOẠ ĐÚNG NƠI ĐÚNG CHỖ

5 Likes

Dạ vâng ạ

3 Likes

Làng Trứng là nơi trao đổi kiến thức và ở khía cạnh rất nhỏ nào đó là nơi training … mà training thì rất cần VÍ DỤ THỰC TẾ.

Ace cứ post thoải mái trong phạm vi Topic. Đừng mang qua các Topic khác kẻo họ HIỂU LẦM bẩu mình Cà khịa là được nhé :relaxed:

4 Likes

Đọc báo :nerd_face:

3 Likes

Nay có Ace nào ủng hộ :sewing_needle::ear_of_rice: hok? :thinking:
Hay co giò chạy hết rùi :melting_face:

6 Likes

Lâu quá rồi nha @ngaydepseden

4 Likes

Chăắc vác gạch sửa nhà teo hết ba rọi rùi :melting_face:

3 Likes

Hơi run xíu thui Ka ạ, nhờ Ka mà bọn e có niềm tin kkk

1 Likes

Ka cũng run mờ … hồi hộp lém, ko bít có ai nhả ra giá tốt để nhặt hok? :expressionless:

image

kkkk ko thì hoảng loạn ùi

Pán đj em. Người ta lỗ em vẫn lãi … 100đ mờ :crazy_face:
Anh đặt sẵn .4 đợi đệ đó :kissing_heart:

Làm em nhớ tới 1 câu ko chính xác là " khi nào có hoảng loạn khi đó có Andjku" :stuck_out_tongue: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Hoảng loạn nhưng trong môi trường, hoàn cảnh nào nữa, chứ thấy lúc nào cũng hoảng loạn mà lao vào như con thiêu thân thì cũng bốc cháy :face_with_raised_eyebrow:

3 Likes

Dạ vâng

2 Likes