1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

:rofl::rofl::rofl: thanks dk e cũng thấy mấy bạn bảo dk hay sờ mu rùa nên e cũng ráng sờ thử thôi mừ

2 Likes

Đk ơi, pan pan hổng phải mau mau ạ. Hàng từ hỏm rồi @RoT mới pan ạ, đúng hông @RoT :smiley:

3 Likes

Đúng ùi bạn tui nàh ảnh in tờ net nó hiện chữ B rành rành đấy thui dk

1 Likes

Ui … Đệ suýt Ka đau tim :laughing:

3 Likes

Úi sời ka đau tim 1 chứ e bâyh mới bán thì dk hỉu tim e nó nát như nào rồi :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Thực ra cũng ko nát, tính ra thì mới bươm tí góc thoai nè :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Nói chớ đệ canh thế chuẩn rùi :face_holding_back_tears:

6 Likes

Thực ra e cũng cắm nhang vái lậy các kiểu con đà điểu cũng vất lắm đấy chứ dk

Nay k thấy @Tammy.Tr bắn tiếng anh nhể :thinking::thinking::thinking:

2 Likes

Đọc báo :nerd_face:

2 Likes

Ẻm đang định đầu tư ck cam, nên đang học tiếng cam e ợ

2 Likes

Em giờ đang lo phổ cập tiếng Cambodia ợ :grimacing:

1 Likes

Heo này chắc heo trong Tây du quá

2 Likes

Nhiều… nhiều cái lạ… em nhể :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face:
Thế em có đua heo ko :rofl:

3 Likes

Ah hèn gì nay 11am em mới coi bảng điện, ghé mắt zô thấy con :pig_nose: nó tái ngắt :grimacing:
View chuồng heo có hotel.
View chuồng bò có sầu riêng hay sao đó :grimacing:
Em thấy trong group chung cư nhiều ng rao bán sr rụng chuồng bò giá cũng khá chát :grimacing: hên sao em k có ham mê món này :grimacing:

1 Likes

Chắc đợt này em mới biết tới heo chớ chị quen thuộc với mấy mã heo này từ thời điểm năm ngoái, có 1 số tay to hô hào thôi, ng ta gom từ trước xong hô hết room vup lớn , nhỏ xong xóa room đi nên mấy chỗ này nên cẩn thận nha em, chứ chị bị sàn 1 mạch từ 14 vìa 10 đây này , bữa đó c có hỏi ý kiến đk @Andjku và pán sạch khi nó hồi phiên đầu tiên.

4 Likes

Haha just for fun thôi chị.
Tầm này mà đua tím thì :cold_face::cold_face::cold_face::cold_face::cold_face:

2 Likes

Sợ giề … Mút … khó quá thì về @Ilifetowin nuôi :rofl:

2 Likes

Culy đi tới tỉnh mà nuôi ai anh :rofl:

3 Likes

Cu ly nhưng mà cũng có culy trưởng mà e, dứt

5 Likes