1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Thôi em biết dk thuộc giới luxury zồi, k cần khoe Mercedes hay Diamond gì đâu :kissing:
El-Nino sẽ còn tiếp diễn lâu, sắp tới trend sẽ là tích trữ gạo và cf :grin:

2 Likes

Ka toàn lượm hình trên mạng sống ảo và có ghi rõ như vại mờ :sweat_smile:

Sắp tới là trend tích trữ Xèng :stuck_out_tongue:

2 Likes

Hị hị :ring: đẹp quá đk ơi, em chưa tỉnh ngủ mà nhìn thấy đẹp quá trời lun ạ.

Có khi nào sang tuần mình lại gửi tít kịm hông ạ :rofl:

1 Likes

Em chốt deal xong hết rồi, 1 tuần nữa đi làm. Ngày hôm qua chắc em ngủ tầm 14 tiếng.

“Trăng vô sự chiếu người vô sự,
Nước lặng không, bầu trời lặng không.”

Sự thật là cacao, cà phê… nếu nói về nguyên liệu thì tự pha chất lượng và rẻ hơn ra tiệm trà sữa rất nhiều. Nên họ bán không đơn thuần là hương vị mà còn là thương hiệu, một chốn nương náu trong cuộc đời tất bật nữa ạ.

Trứng gà nếu chần rồi trang trí thêm tí phô mai, salad, măng tây, đặt thêm một cánh hoa, vài sợi saffron, thì phải 150-300k đó ạ.

Trưa nay em tính xuống Thảo Điền ăn hoành tráng, mà nhìn trời lộng gió vầy chắc đi q1 thôi.

3 Likes

Em thích ruby với ngọc lục bảo lắm. Đeo thì cũng chẳng đeo nhưng thích kiểu mấy con rồng trữ kho báu thôi.

Hồi đó chơi Skyrim tích tụ cả một kho vàng dưới hầm. Sau đó… nó update hư file, ha hả.

Ruby màu được cỡ này là quá ngon. Ở VN mình ruby hay bị ngả sang màu hồng quá nhiều nên họ trưng bày dưới ánh sáng vàng để tạo ảo giác là màu viên đá rực lửa hơn.

3 Likes

Mừng cho em :smile:
Chúc em công việc thuận lợi :partying_face::four_leaf_clover::sunflower:

Có nhiều người quá mải mê kiếm tiền mà quên cả việc TÁI TẠO SỨC LAO ĐỘNG VỀ VẬT CHẤT VÀ CẢ TJNH THẦN :unamused:

Dẫn tới CÀNG LÀM NHIỀU HIỆU QUẢ CÀNG KÉM. :nerd_face:

Thay vì cố Chiên bằng mọi giá thì nên TRÍCH 1 PHẦN để lo cho bản thân và gia đình :relieved:

Như em anh thấy rất hay, có lời thì THƯỞNG CHO BẢN THÂN VÀ GIA ĐÌNH NHỮNG BỮA ĂN YÊU THJK :+1:

5 Likes

Xèng vẫn ở trong Trứng trường chứ ko rút đj . Điều này Anh nói lâu rùi :point_down:

Dòng nước bí lối tìm nơi chảy vào …

Tuy vậy cuộc chơi nào cũng phải đến lúc Kết thúc để … bắt đầu VÁN mới HẤP DẪN HƠN VỚI TẤT CẢ!

Nên Thjk gtk thì cứ 50/50 thôi Thơ Ký nhé :relaxed:
Anh thì vẫn để vậy vì Cơ Hội có thể đến bất kỳ lúc nào :disguised_face:

6 Likes

Dạ :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

5 Likes

Đọc báo :nerd_face:

4 Likes

Thành quả trưa nay của em, vừa về nhà 10’ là mưa trắng trời. May là hôm nay không đi Thảo Điền.

Còn CK em cũng đang cik. Rủi ro đang cao thì em thấy ưu tiên trước mắt là không mất tiền cái đã.

5 Likes
  • Lựa chọn trứng
  • Lựa chọn vùng giá
  • Lựa chọn thời điểm tham gia thjk hợp
  • Và đặc biệt nhắn nhủ với nó rằng " Chúng ta là nđt THỨ CẤP ko phải nđt góp vốn ban đầu, nên chớ dại mua giá tăng gấp 10 lần đặc biệt với trứng bơm thổi để bọn góp vốn nó dậu dỗ, vẽ vờy úp bâu vàu đầu
  • Chân tình -
    (Trích : Andjku)
5 Likes

Có cả hình con mèo trên chiếc bánh a nè

4 Likes

Nhà hàng Le corto gần nhà hát thành phố đó em. Chỗ này ăn khá ổn và giá phải chăng so với chất lượng.

Chứ mấy chỗ 1 món trên 1tr giờ anh cũng bye bye hết. Thời buổi kinh tế khó khăn mà.

4 Likes

Em thì muốn xài bớt tiền cũng k dc đây :relieved: mua sắm gì tí cũng bị má mi càm ràm… :relieved: muốn chiêu đãi cả nhà cũng k dc :relieved: toàn bị trả lại xiền :relieved:

1 Likes

Ra mua 5 tô hủ tiếu là oke kkk

1 Likes

Nhà tui chỉ có 2 model: 1 là nấu ăn ở nhà, 2 là đi ăn quán đẹp đẹp tí, chứ bình dân 2 đại ka sợ k an toàn, sợ bệnh, làm phiền con cái :relieved:

2 Likes

Đọc báo :nerd_face:

5 Likes

Chúc cả nhà ngày mới năng động

3 Likes

Chủ nhân bức hình đặt tên cho nó là " cây đàn thần của Poseidon "

Via: Văn Song Nguyễn

Chúc đại ka @Andjku và làng trứng một tuần mới may mắn, mong là có cơ hội được nhập cổ :heart_eyes: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

4 Likes

Chúc ka @andjku và ace tuần mới thảnh thơi, thư thả.

3 Likes