1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Ka chỉ là lão phu ngữ thôi kkk

2 Likes

Group nay vắng quá, nhớ a Tom, e Dừa quá dk ạ

3 Likes

Vậy thì đj mua ký tôm sú về hấp nước dừa ăn cho đỡ nhớ :yum:

3 Likes

Chẹp chẹp

Khó hiểu :thinking:

1 Likes

Boy Sr @Nhanhnv nay có mua thêm phân - dầu -xăng hok ? :thinking:

@Tammy.Tr ây zà có phải hôm nay là em kéo index lên đúng hông lady. Lâu lắm ko có tấm ảnh nào cho chị động lực tập gym nè :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

Em đâu có trông … xanh đâu :relieved::relieved::relieved::relieved:
Mà bên này có ng đang ngủ mà, nên em k ồn ào, giữ trật tự cho ngta ngủ :relieved::relieved::relieved::relieved:

Hổng có ngủ đâu em, đang hóng … ladies pic đới em :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

Lên hình lẹ bà Tammy ơi

Đặc biệt là hạt Gạo :slight_smile:

Thôi thôi, cho em xin! :cold_face::cold_face::cold_face::cold_face:
lâu nay k yoga, k tập bụng, tối lại đi ăn cơm cháy chà bông… giờ đang lo gập bụng lại đây :cold_face::cold_face::cold_face::cold_face::cold_face::cold_face::cold_face::cold_face::cold_face:

Em hèm, chụp thử cái cho chị xem nèo, trước vòng em 56 giờ lên 58 hử :kissing_heart:

Hậu quả của việc gập qớ nhìu :stuck_out_tongue_closed_eyes:

image
( Internet )

Trời mát, mưa phùn, ăn đồ nướng quá hợp. Em cũng đặt 13 mà không khớp.
hình ảnh

hình ảnh
hình ảnh

3 Likes

Đọc báo :nerd_face:

4 Likes

Có 13.1 á a

Anh có thấy nhưng lúc đó nó đang chồng 1.1tr cp lận. Nên anh rải .15 - .0 mỗi mốc 5k. Xuống nữa chắc .8 -.5.

3 Likes

Gấu ra suối táp vài con cá rồi lại quay về hang ngủ đông tiếp … :yawning_face:

Boring time for … Andjku :expressionless:

Tới cái đẹp còn ko có ngắm cho đỡ bùn ngủ @thichthinhich ạ 🫨

( Internet )

2 Likes

Em lôi hình cũ của Người ấy ra ngắm cho đỡ vật bác ạ. Không biết người ấy giờ này như thế nào. :face_with_monocle: