1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Em cũng ko thấy buồn buồn, ko thấy tiếc tiếc, cũng ít ít lắm thiếu thiếu, zậy là em chưa nghiện hở đk :smiley:

2 Likes

Hồi trước e hay quan niệm mua là nó sẽ tăng ko à, ko nghĩ case nó giảm thì xử lý thế nào haha

1 Likes

Vẫn chưa bác

1 Likes

Uhm thì bình thường mà bác, ai giỏi ai xuất sắc thì cứ kiếm tiền thôi . Tiền của mình quyết định là của mình phải ko ?

2 Likes

À không s bác ơi, upcom ăn đc 10-15% r té thôi, kể cũng nhàn

3 Likes

Tiền mọi người mọi người kiếm đc thôi, bác ăn bằng lần thì bác cũng ăn, liên quan gì đến bọn tôi

Tiền bọn tôi bọn tôi tự quyết

3 Likes

Tâm lý nội chiến 🫨

( Internet )

2 Likes

Nhảy vào mà mút

1 Likes

Kính đề nghị Mod @SuperModerator xem xét giải quyết trường hợp Spam gây rối . Thành viên này tôi chú ý thấy đj bất kỳ Topic nào cũng chửi bới cãi cọ gây hấn, ko có bất kỳ đóng góp nào cho cộng đồng.

Topic của chúng tôi có quan điểm riêng, Pp riêng. Ai thấy phù hợp thì tham gia, ko chúng tôi KO nài Ko ép, thắng thua được mất chúng tôi tự chịu, chưa từng bao giờ chửi trời trách đất hay đổ lỗi cho ai . Thế nên hành động của đối tượng này là không thể chấp nhận đc

5 Likes

Cuối tuần thì nghỉ ngơi dẫn zợ con gdinh đi chơi đi anh ơi!
Lo cho túi tiền ng khác làm gì :relieved:
K lẽ 100% nhà dtu ttck đều bu vào bank, ck, thép, bds sao…

4 Likes

Các bạn Làng Trứng ko nên đôi co với đối tượng này để tránh làm loãng Topic và tránh chúng lôi kéo vào gây gổ để giở trò tìm cớ block njk.

F247 có các Mod làm việc có tâm và đúng quy định. Nên khi thấy sai phạm cứ báo cáo để các mod xử lý. Không nên đôi co làm gì

4 Likes

Đọc báo :nerd_face:

6 Likes

Bạn có biết:

Hiệu suất đầu tư của ngài Warren ko bằng 1 góc của Bill Hwang nhưng để kiếm 1 Bill Hwang thì rất dễ nhưng kiếm đc người như ngài Warren thì cực kỳ khó :nerd_face:

P/s: Với những kẻ theo TRƯỜNG PHÁI XANH ĐỎ thì có nói gì cũng bằng thừa, hãy để Thời gian - người thân trong gia đình dạy dỗ chúng.

7 Likes

Đó là những báo thủ đó Đk

4 Likes

Đọc báo

6 Likes

:disguised_face::face_with_spiral_eyes:

Môi giới "mồi chài" khách vay margin loạt cổ phiếu cấm

4 Likes

Good day a weekend

3 Likes

Theo em thì:
Chúng ta không có nghĩa vụ phải giải thích với bất kỳ ai không follow, không tương tác với nhóm, và không nên bình luận nhiều trên topic của Mod.
Like comment để thể hiện sự đồng ý là dc rồi các ace ạ!
Nice Sunday!

Internet

4 Likes

Chuẩn. Anh cũng chỉ giải thjk với Mod, các thành phần hạn chế nhận thức và có tâm địa bất minh thì anh ko có nghĩa vụ và ko rảnh đôi co :slightly_smiling_face:

5 Likes

Em mới có từ tối qua không vào f mà không ngờ nhiều thành phần lại vu khống pic mình như thế. May mắn là mod rất công tâm và hỗ trợ nhiệt tình.
Nhiều nich chuyên đi gây war, ko hùa theo là đeo bám, đả kích. Dành thật nhiều tình cảm tới đk :sparkling_heart: :sparkling_heart: :sparkling_heart: :sparkling_heart: :sparkling_heart: :sparkling_heart:

3 Likes