1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Này a cũng hok biết nữa, nhưng nếu như nó đổi tên từ g63 qua g69 thì hay hơn đúng hem bác @thichthinhich :stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

A đang đi trên mặt đất mà e, chứ ai cũng đi trên không thì thành…:ghost:mất rồi :grimacing:

3 Likes

Hị hị :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

2 Likes

haiz sáng mn bàn siêu xe đồ, e thấy như mình đang ở cõi nào kkk

E đang ở cõi thiên thai hở :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Duy trì tập PT và Post ảnh …:roll_eyes:
Tập ko post ảnh thì tập nàm giề ? 🫨

2 Likes

Em hok bit lái xe nên hok bàn siêu xe, nghe nhạc coi mn bàn :smile:

3 Likes

Ráng phấn đấu đạt level 40 tỏi thì có tài xế riêng khỏi phải lái em ợ :grimacing:

3 Likes

Nhắc lại với Ace Làng Trứng Mục Tiêu hiện tại của Làng chúng ta :point_down:

GIỮ VỮNG THÀNH QUẢ ĐÃ ĐẠT ĐƯỢC từ đầu năm tới nay và SẴN SÀNG cho giai đoạn tiếp theo :sunglasses:

6 Likes

Do cũng không được đẹp đk ui, zới lại toàn cơ vs bắp với nâng tạ à :smile:

3 Likes

Đẹp hay hok thì phải để Anh em Làng Trứng nhận xét chớ ko tự nhận đc đâu, đúng hok @Wallet87 ? :kissing:

4 Likes

Thơ kí tập yoga đi, c thấy ok đó, trước c tập người thon gọn nhưng dạo này lười ko đi lại phì ra

5 Likes

Cuộc chơi đã có kết quả, sân bay long thành
image

image

image
nguồn: sưu tầm

Lưu ý: Nhanhnv cập nhật thông tin không nhằm tính chất phím hàng hay lăn C cho 1 bé nào cả

2 Likes

Đệ post nguồn lên nhé

Cơ mờ làng trứng đang hiu quạnh, đệ mua thì post giá cho ace có động lực lun nà

3 Likes

Đúng…đúng ĐK :kissing_closed_eyes:

3 Likes

Dạ, tập yoga còn trẻ rất lâu nữa chị nhỉ, có làdy làng trứng chị ơi , người cực kỳ đẹp lun ý :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: em là phụ nữ mà còn ngưỡng mộ ợ

5 Likes

Dạ e sẵn sàng r dk ơi kkk

1 Likes

Sẵn sàng rồi lại phải chờ đợi nha :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

4 Likes

Dạ chụy kkk

3 Likes

Rảnh rỗi lại sinh nông nổi ợ

1 Likes