1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

dạ, em đoán nha, đóng phiên xx,2 ạ.

Có 1 chữ S thật nhưng đóng phiên là .7 :crazy_face:
Giá Ka lượm trên in tẹc nách là giá mau ko phải giá kết phên :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Dạ em biết cái nì, tổ yến dạo này có mắc ko đk nhể ? Em chỉ kích thích khoản tìm kím thui ạ. Giá 20 kia là ko pải úp cơm phải hơm đk

2 Likes

Lại sai, giá ý là úp cơm :crazy_face:

2 Likes

úp hết ạ, hoi cho em xin 1 buổi tối, ko thì em đành dùng “kế mỹ nhơn” zậy :heart_eyes:

1 Likes

Lại sai … chỉ 1 úp cơm thui … còn lại cưỡi Horse hẳn hòi kkkk

1 Likes

Thế e sắp sút :squid: đc roài kkkk :yum::yum:

1 Likes

Khả năng em chính xác được cả 2 rồi ạ :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin:

1 Likes

Hàng lẻ - Tuỳ Diên … Thơ ký à :relaxed:
Đc cái an toàn và hên hên vẫn kiếm ăn đc trong bối cảnh Trứng biểu neo đỉnh năm :relieved:

3 Likes

Chúc mừng đệ đã kiếm ăn đc với :squid:
Huynh nói thiệt , huynh đau :anatomical_heart: giùm đệ …:roll_eyes:
Huynh dà rùi hổng có bản lĩnh của thanh niên trai tráng :rofl:

2 Likes

Kkkk, giá vốn e cũng tạm ổn nên cũng k đau lắm
Giật mình thôi ạ kkk

1 Likes

Ậy đệ hok hỉu ý huynh :unamused:
Đệ bẩu rằng đệ bán chốt có lời rùi huynh mới dám nói … Kiểu kiểu như Tay nài xế vừa về tới đích thì tay trao giải vừa đưa tiền thắng độ vừa bẩu:

Chúc mừng Em … cơ mờ … nhìn em chạy anh đau :anatomical_heart: giùm em luôn. Em thật bản lãnh dũng cảm :sweat_smile:

Anh dà rùi, tà tà nhặt đồ nái đánh rơi thui, hok dám tranh ăn với nái đệ ợ :face_holding_back_tears:

( nguồn: đâu đó trên In tẹc nách )

Cơ mờ chúng ta vẫn TopO Ace nhé. Trứng biểu đỉnh năm - Hàng lẻ thanh củi nhỏ - Andjku ko giới thiệu - ko tính Top và không khuyến khích Ace nà :relaxed:

5 Likes

Bạn thắng hay thua? Đc hay mất? Chỉ bạn và môi tới của bạn bít rõ. Vkck, người thân của bạn chưa chắc đã rõ … :rofl:

( Internet )

4 Likes

Đọc báo :nerd_face:

5 Likes

Từ hồi em có chiên chứng, tự dưng hiểu biết của em vìa kinh tế xã hội lên vùn vụt, ngày trước thời sự còn ko có ngó qua chớ giờ giá thép lên xuống bao nhiêu là còn biết luôn. Đúng là chơi ck không bổ dọc, thì cũng bổ ngang :grimacing: anh đu đủ nhể @Duduconxanh

4 Likes

Đúng dị, sáng ba má ăn gì chưa biết chứ biết nay đường tăng hay thép vs dầu tăng kkk

2 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Relax

Anh bỏ lỡ gì à? :grinning:

UI lỡ lắm luôn ka ạ

1 Likes