1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Anh khạc hay em khạc

Đọc báo :nerd_face:

1 Likes

Ngon luôn, 3 nhóm mà thèng này đang trong nhóm chiếm ưu thế nhưng đến phút 90 lại tạch :joy:

Rứa mờ rá tăng gấp đôi … Bơ đấy vào mờ húp :crazy_face:
Tiền tươi thóc thật thì chê ỏng chê eo … Rồi đụng chiện lại đổ do trời do đất, do mình xui :rofl:

( Báo cũ )

Có Trái Trứng nào mờ xèng gởi kim tiền bang còn nhìu hơn cả vốn góp ko ace ? :kissing:

Nhờ bữa Mod @SuperModerator nhắc đến mới nghía lại :nerd_face:

O.m.g … 9 tháng ko gặp kể từ lúc chia tay … Giờ vui vẻ chờ 1 vài tháng Lụm tạm 10% cổ tức TIỀN MẶT / thị giá trong bối cảnh Trứng biểu nóng như Hoả Diệm Sơn, Trứng lởm khởm tăng ko rõ lý do, tới hồi bít lý do thì té ngửa, cũng ko phải giải pháp tồi! :sunglasses:

Ace nghĩ seo ? :thinking:

image
( Internet )

3 Likes

Món uae này nhiều chị em thít lém :rofl:

Nhắc lại nhớ em trai @Hoai_Nam_Tran , còn nhớ đệ từng thắc mắc với Huynh " Uea Thanh củi nhỏ Ka chiên kiểu giề " nhớ hok? :thinking:
Đây … Now … vào mờ chiên … chiên bao nhiu cũng đc đệ nhé, có sức có lực mà chiên hay ko thôi ? :expressionless:

Có rất nhiều Trứng Thủ hiểu không đúng về vấn đề thanh củi … 1 2 3 4 bẩu rằng " Thanh củi cao là tốt, thanh củi thấp là xấu, thanh củi đột biến là rao phối … vân vân và mây mây … Xjn thưa Sai … sai hết … Suy nghĩ rứa về Thanh củi là ko chuẩn …
Để nhận định chuẩn về Thanh Củi ta cần phải gắn nó với 1 yếu tố quan trọng … đó là … là gì ấy nhỉ? Quên mất dùi Thơ ký @Nguyen_Dien ợ 🫨

6 Likes

Ko làm mà vẫn có ăn là có thật :joy:

3 Likes

Dk ơi cái này là em chưa rành lắm nè. Theo em gắn với thời điểm chứng biểu đang ở neo ở đâu, ví dụ xàm xí của em là :egg: biểu đang neo vùng đỉnh thì những cp thanh củi nhỏ chưa tăng nhiều thì khi tt giảm mạnh thì nó sẽ ko biến động quá lớn

3 Likes

Ui … Thanh củi của 1 Trái Trứng cụ thể seo lại gắn với … Trứng biểu nhể? :joy:

Em có thể mời các bạn cùng em giải đáp mờ :relieved:

5 Likes

Đọc báo :nerd_face:

5 Likes

@Hoai_Nam_Tran em ở đâu đới về hỗ trợ chị nèo :heart_eyes:
C cần sự trợ giúp từ em @NamVN anh @NPN1989 @MinhGia chị @ngaydepseden @Betraitao zới ạ :kissing_heart:

5 Likes

E xin phép trả lời lại được hông đk : gắn với tỷ lệ cổ đông ( xem cổ phiếu trôi ngoài tỷ lệ là bao nhiêu ạ )

3 Likes

Em nghĩ yếu tố đó chắc là thời gian tương lai sắp tới sẽ ntn ấy ĐK, chị ợ :sweat_smile: :sweat_smile:

2 Likes

Năm nay tình hình siêu xe ế hơn zồi :relieved:
Làn sóng hàng quán đóng cửa trả mặt bằng ở trung tâm tp đang cực căng :grimacing: bà con chuyển về bán online :grimacing: nên lực lượng shipper đang ngày 1 tăng cao :grimacing: mà muốn làm shipper thì phải tới Honda, Yamaha :kissing:

1 Likes

@Andjku cho em trả lời thêm lần nữa : phụ thuộc vào vùng giá :stuck_out_tongue:
Nhiệt tình mà dốt quớ ạ

5 Likes

It sounds reasonable :joy:

3 Likes

Ui … Thành tjnh rùi Thơ Ký ợ :rofl:

2 Likes

Em cũng góp 1 ít ợ :stuck_out_tongue:

3 Likes

Just KISS :kissing_heart::smiling_face_with_three_hearts::yum:

hình ảnh
Em mới chôm dc :grin:

4 Likes

Dk nghĩ sao về em CGP :rofl::rofl::rofl:. Từ ngày dk chinh chiến úp cơm e toàn đi săn hàng bển nên có lên f đâu kk

1 Likes