1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Em không có hình gì khác ngoài hình này đâu Ka @Andjku. Một bên, còn bên kia, trên dưới ai nghĩ sao nghĩ ạ.:stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

Cơ thể phụ nữ, bàn tay đàn ông !

1 Likes

Tay em đó, bàn tay lao động, chụp cận gương lộ hết điểm xấu

3 Likes

Cũng khó nghĩ với tấm hình này lắm Lộc bình à, e nên cho thêm dữ kiện để ae có cái nhìn khách quan hơn nhé :wink:

1 Likes

Phét ! Em thì lao động cái dề ! Cùng lắm là lau nhà, rử bát. NHƯNG ! Việc đó chắc chắn chồng em làm thì bàn tay kia làm sao của em được.

1 Likes

:face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth::face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth::face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth::face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth::face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth::face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth:

2 Likes

@Wallet87 @Andjku dậy dậy các anh ơi :smiley:

1 Likes

Nay anh dậy rồi nhé !

1 Likes

Hừ, anh viết theo nghĩa nào em cũng hiểu :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Đen tối quá cơ !

E pải công nhận là anh rất thông minh và hài hước à :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Lừa lừa bác @Andjku đi ngủ và @Tammy.Tr đi vắng vào chém gió tí. Nếu bị phát hiện sẽ bị trách là nhố nhăng, 18+, đen tối… Mà anh em mình nói có gì đen tối đâu nhở ! :rofl:

Thì buổi trưa 1: là anh chưa ngủ anh đang thức, 2 là anh vừa ngủ dậy ,nghĩa nào cũng đúng anh nhể :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: Trong sáng… vô cùng trong sáng ợ :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Nhưng phải công nhận là em ĐEN TỐI thật. Anh nói chả nghĩ gì mà em nghĩ đủ thứ, làm anh phải động não. :sweat_smile:

1 Likes

Chỉ cho em chỗ nào đen tối nào … hừ không chỉ được là phạt :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Đây !

1 Likes

Đây nữa !

1 Likes

Trót nói … nại còn … nói to:kissing_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Tui chỉ nghĩ đúng câu gốc

1 Likes

ĐÔI KHI mình trong sáng, vô tư… nhưng bị hiểu 1 cách phức tạp ông à. Chắc cũng do cách ăn ở của mình thôi.

1 Likes