1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Đồ dại gái :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: 1m75 75w vẫn sợ hử :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Cờ bạt xanh tím thì mút lẹ lên! Khôn dại tại tay chớ phân với chả tích giề ! - Nái said :relieved:

image
( Internet )

2 Likes

Ậy 185-85.18

1 Likes

A mà như e , anh đi liền ấy chứ :relieved:

1 Likes

Không phải em bác nhé. :grin:

1 Likes

Ơ … Tưởng ai cũng xLần cả rùi chớ :rofl:

2 Likes

Mọi năm con TCL em thấy trả cổ tức cũng khá. Nhưng năm nay tính ra chỉ tầm 6.2%. Vả lại thị giá cũng tăng nhiều từ đáy rồi.

3 Likes

Đệ đọc kỹ lại bài viết của Ka, có dòng chữ " thẩm thấu Trứng tức " để hiểu rõ vấn đề nhé :relaxed:

Ngoài ra có nhiều hiệu Trứng tốt, nhưng lạm dụng chuya toách gây áp lực lên kkqd khiến càng chuya thì thị giá càng teo tóp :unamused:

6 Likes

Đọc báo :joy:

1 Likes

Chắc là tưởng tượng cho vui chứ không có thật ngoài đời đâu nhỉ @Tammy.Tr ? :thinking:

( Internet )

1 Likes

Giờ lừa đảo ở khắp mọi nơi ạ, không tỉnh táo là dễ mất tất cả :grimacing: người xung quanh em cũng có nhiều người bị lừa, bằng cách này hoặc cách khác ạ :roll_eyes:

3 Likes

Em tìm đọc lại " Thư giãn ngắn : 1% " để hiểu vì seo có những chuyện hết sức tào lao hoang đường vẫn có hiệu quả lừa đảo :pensive:

5 Likes

Dạ, em vẫn đang nghiền ngẫm bài cổ tức ạ :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Ui … Hoá ra Thơ ký là nội :cockroach: của DC comics à ? :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Em cũng mong là thế lém :rofl:

2 Likes

2022 cũng đã thanh lọc broker dk ạ.
Và các cty ck cũng chọn lọc trình độ broker hơn, vì ảnh hưởng tới bộ mặt cty.
Còn sóng covid thì khỏi nói, do lượng khách quá nhiều, đi mở tk mà ngồi xếp lớp chờ tới lượt, nên vơ vét “broker” dễ dãi.

1 Likes

U r so naive :relieved:

2 Likes

Chúc ace ngày mới gặp nhiều may mắn

2 Likes

Chúc cả nhà ngày mới thoải mái bình yên

3 Likes