1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Ở ngoài bắc cũng nắng rồi anh này :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: trời sang thu mà em cứ nghĩ như vẫn còn mùa hạ :kissing_closed_eyes:

1 Likes

em đi nha trang rùi, trade hồi ko mua đc may pét nên all in bank đi du lịch cho nhẹ lòng :joy: :joy:

1 Likes

Ảnh đâu, ảnh đâu :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin:

2 Likes

Cố gắng chứ e, ước mơ may bed mình phải đạt được nè :muscle:

2 Likes

bank sẽ đưa may pét cho em đi em tin bank :joy:

1 Likes

Chúc em may mắn nè :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:
Thế có ảnh cho chị coi hông :kissing_heart:

1 Likes

Ui bank giờ cũng đổ vào trứng đoá e, ls tiết kiệm giảm dần rùi, cứ BĐS mà mút bảo đảm e sẽ có may bed mà còn có villa

1 Likes

Ko có phương pháp vừa an toàn vừa mang lại lợi nhuận tối ưu !
Chỉ có phương pháp vừa an toàn vừa mang lại lợi nhuận bền vững !

• Andjku
4 Likes

Đây chị ơi… em đi đầu tuần sau mới về lận nên chỉnh sửa mới dám gưi lên

2 Likes

Đẹp quá, ko cần chỉnh sửa đâu, ảnh như thế này là quá tuyệt dùi ý :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:
Lâu rồi chị chưa đi nha trang @LuBoChungKhoan e còn ở nha trang hông :grin:

3 Likes

Em không hiểu tiếng trung á, nhưng mà cũng ko tin bản dịch kia :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

@Nhanhnv nhanh ơi có ảnh hông :stuck_out_tongue:

2 Likes

Em đây này, chị nhớ em hử
image

1 Likes

Kêu đi NT nè, nên chị hỏi có ảnh hông chệ xem với :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:
Du lịch qua tấm ảnh nhỏ đựoc hơm :stuck_out_tongue_closed_eyes:

hoy ngại lắm, em là kiểu người thích vi vu chứ ko chụp ảnh ấy chị

2 Likes

Bản dịch đó từ 1 người bạn của a người việt gốc hoa dịch, lúc trước làm cùng cty TQ họ làm phiên dịch

1 Likes

Dạ, vậy thì đáng tin cậy ạ :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:
“Tiền” quan trọng anh nhỉ :hugs:

Chỉ còn cách đỉnh cũ khoảng 257đ nữa thui :smiley:

Đọc báo :nerd_face:

2 Likes