1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Sao dị ai cũng thấp quá hả

1 Likes

Ranh giới mong manh

1 Likes

Trai đẹp UAE đang có giá rất tốt cho ace vợt thêm kìa :money_mouth_face:

2 Likes

Lúc này em bận nên ngồi thủ chờ ăn cổ tức thôi anh.

Giờ cần lắm một ngày nghỉ ngơi thảnh thơi. Em cũng có tâm trạng đi ăn sang nữa mà chưa có thời gian.

Một tháng trước thì nó ngược lại. Đúng là con người.

1 Likes

Chuẩn! :cold_face:

2 Likes

Chuẩn!
Đấy … chỉ lệch nhau mỗi từ " thấp " <> " Trên mây " là khác biệt to lớn liền :nerd_face:

Cơ mờ Ka thjk cái ý tưởng được cả Trâu lẫn nghé và đồng lúa của đệ :relieved:
Tiếc là Ka già rùi :grinning:
Trên này chắc chỉ còn @Hoai_Nam_Tran còn cơ hội :smile:

3 Likes

Từ khi theo dk e thấy mình cũng già quá rồi nái không vặt nổi em thì sao mà được cả trâu lẫn nghé được :rofl::rofl: cơ mà tuỳ em vd fvs :rofl:

1 Likes

Chắc đang nói CPG phải hem kk

là cái gì vậy ? Nghĩ đơn giản thôi có chưa tới 30 mà đã già khú, ế vợ đấy chú em. :cowboy_hat_face:

1 Likes

Em đang vd 1 case mà :)))

3 Likes

Ầy xà, ko hổ danh em trai anh mượt à, càng ngày càng thấy em chắc chắn ấy :heart_eyes:

2 Likes

Tăng được thì giảm được

Hihi :stuck_out_tongue: anh em chụp đúng lúc ghê để em lưu làm tư liệu à :stuck_out_tongue:

2 Likes

@Nhanhnv nghe nhạc nhanh ơi :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

4 Likes

Chiều nay em mới đọc kỹ còm men của anh , hừ xui dại em hở :flushed: :flushed: :flushed: :flushed: :flushed: :flushed: :flushed: :flushed:

1 Likes

Anh đâu xui dại. Xui khôn đấy chớ. Nhưng anh cũng chỉ biết DN nào đang có thị giá thấp, lợi nhuận âm, cổ tức = 0 mà KHÔNG BIẾT DN đó sắp tới có Ăn nên làm ra hay không :cowboy_hat_face:

Em cũng tìm đc vài cái nhá nhá :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Vậy là thành công 50% roài. :rofl:

50 có cộng- trừ hok bác

Căn ke thế nhở ! Cứ cho em nó 50% trọn vẹn đi cho em nó vui. :cowboy_hat_face: