1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Thế có vẻ như không ai có tâm sự hen, Làng vẫn bình yên là thế! Chứ dạo F thấy cũng có nhiều người “phải chi…” rồi.

Phải chi hôm ấy đừng mưa, phải chi hôm ấy đừng đưa…à mà thôi

Thì ra anh tôi có tâm sự, hôm ấy anh đã đưa ai về mà hôm nay trời mưa lại nhớ, rồi lại phải chi…hihi

Tự nhiên nỗi buồn len qua cửa
Tẩn ngẩn tần ngần ngắm mưa rơi
Nhớ ai bóng dáng người nơi ấy
Giờ tuột tay vuột mất đi rồi

Phải chi đêm ấy đừng mưa…
Phải chi đêm ấy đừng đưa nhau về …
Phải chi đêm ấy đừng thề …
Phải chi đêm ấy đừng tê môi hồng :biting_lip:

Vậy câu chuyện này là phải chi đêm ấy đừng…mây mưa? Phải chi đêm ấy đừng đưa dập dìu…Phải chi đêm ấy đừng say…Phải chi người ấy đêm nay tìm về? Hả Ka?

Rồi chính chủ vô…phải chi…rồi à mà thôi…rồi biến đâu mất tiêu?

P/S: Có con chuột nó bò ra từ tủ bếp, cứ thập thò nhìn em…em vừa đánh máy vừa nhìn nó…chứ biết sao giờ hahahha

Toàn giả say ko hà … chớ say thật mềm oặt làm giề mờ cần phải chi … :weary:

Có thằng em hàng xóm mời em did uống nước nè @khigias2 hừ hừ

1 Likes

ủa, em tưởng men say làm ta hưng phấn chứ? Say này là say sưa, hỏng phải say xỉn Ka ạ? Mờ dạo này anh @Wallet87 hỏng thấy post hình những buổi chiều giải khuây, cho lòng chút ngất ngây?

Kiểu này là chắc sắp có vợ rồi nè? Vì sau tan sở, anh chở em dạo quanh phố hè. Ăn chè ăn phở rồi lở dỡ đường về. Rồi…ai nghĩ gì nghĩ tiếp đi

Bò vào rồi lại bò ra …
Bò ra rồi lại lân la bò vào …
Bò cho tới lúc bổ nhào …
Chùn chân mỏi gối … miệng gào kêu than :rat:
( Thơ tả chuột )

Haizzz, em tui, nhìn tấm hình chụp là tui không biết tui nên nhìn cái gì nữa. :grinning:

ờ mà, em có phi công rồi hử?

1 Likes

Thề là em không nghĩ Ka tả chuột luôn đó…giờ nó chạy đâu mất tiêu rồi, chắc bò ra bò vào kiếm đồ ăn…

@Nguyen_Dien Chứ giờ này cũng đã hơn 22h…còn chưa về, hay đợi đến 24h hát bài: 0 giờ rồi em ngủ đi em… :grinning:

:rofl: em hứa sẽ về nhà ngủ :laughing:

Về nhà Nghỉ, ngủ là chuẩn bài, khuya rùi :kissing:

Phải về nhà Nghỉ chứ em…hihiih

Thôi, em vô Làng nói kh ùng nói điên tí…giờ em đi ngủ để bảo dưỡng chút nhan sắc còn lại.

Chúc mọi người ngủ ngon!

Anyway, ngày mai mr Market xanh nha …dù là trong giấc mơ của tôi. :kissing_heart:

Mr Market có xanh mờ xanh vỏ đỏ lòng giống dưa hấu thì cũng ko ăn thua Lục Bình ợ :nerd_face:
Cứ phải tìm cho bản thân 1 lý do dự phòng chính đáng thì mới xuống tiền đc :kissing:

Mua Trứng ko ăn đc giá thì cũng phải ăn đc trứng tức hơn lãi kim tiềng bang thì mới ổn giai đoạn này :relieved:

P/s: Sắc đẹp của nữ nhơn thật ra là để Giai ngắm, nếu trên đời ko có giai thì sắc đẹp ấy cũng chả để làm giề - Công Tôn Sắc đã nói :nerd_face:

3 Likes

Chúc chị yêu ngủ ngon :smiling_face_with_three_hearts: thi thoảng chị đăng ảnh đẹp cho em ngắm với nhé, lấy động lực ợ :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Em về đơi :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Nay nhà mình rôm thế, nhưng mà phải công nhận đại gia ví dầy ăn ngủ kỷ luật.

Sao về nhà nghỉ lại ngủ ka, phải thức chứ.