1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Dạ Ka, câu này quá hay, e đưa làm kim chỉ nam sau này luôn

1 Likes

Thấy định đu tím v** là thấy chưa tâm tịnh dồi :kissing_heart: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Chém gió thôi, chứ ai mà đu, đợt đó đu là lời nhé kkkk

Đợt đó đu hụt thì đợt này đu :grin:
Dễ gì thua :laughing:
Cùng lém bị … nghiện lúc nào ko bít nữa thui :roll_eyes:

Hút 1 lần thì seo nghiện đc ! - Thèn bạn học chung phổ thông vừa rút điếu thuốc mời vừa phì phèo thuốc lá khói um cả góc phòng học :worried:

1 Likes

E tập ko nên đu tím Ka ơi, ăn 1 lần r trả 1 lần nhưng lần trả nó nhiều tiền hơn

@Andjku Ka ơi, e ko nói có ng đòi bắt đền Ka á

Đọc kỹ lời đk nói nha :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

Nhìn giá hấp dẫn khi uptrend và cho rằng khi downtrend nó cũng vẫn hấp dẫn là một sai lầm kinh điển! :unamused:
Ví dụ: TRONG UPTREND Giá đang 13, mong mỏi có giá 12 để mua . NHƯNG KHI DOWNTREND ĐẾN thì giá 12 CHƯA CHẮC ĐÃ ĐÁNG MUA :smirk:

Thị giá là 1 BIẾN SỐ, nên việc định giá cũng phải LINH HOẠT TUỲ THỜI ĐIỂM :disguised_face:

• Andjku
3 Likes

Gạo ơi, còn 1 phần nữa là phải định giá được giá cổ trong từng thời điểm

@khigias2 đọc kỹ phần này của dk và hãy quan sát xem cổ ấy đã đủ đáng mua chưa nhé

3 Likes

Thấy rôm im thút thít nhỉ :sweat_smile:

1 Likes

Từ sáng giờ em ko thấy anh đâu :grin:

1 Likes

Do e đọc kỹ quá mà vẫn chưa thông

Không thông chỗ nào ? há há em có thể hỏi, chị có thể nghe … :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Cho tý chua nè

Quấy rối ghê

1 Likes

Ô…nay bỏ ra có hơn 21k tỏi mà mua được hẳn 1 tỏi cp sướng zậy chèn

1 Likes

Đọc báo

2 Likes

Trước khi xuống tiền cho 1 trái Trứng, hãy tìm ra cho mình những LÝ DO :disguised_face:
Và lý do TỒI TỆ NHẤT cho quyết định mua là " THẤY NÓ XANH HOẶC TÍM" :scream:

• Andjku
2 Likes

Đọc báo :roll_eyes:

3 Likes

Mời ace ăn sáng

2 Likes