1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Chào mừng bác đến với Làng trứng, cám ơn bác đã đặt câu hỏi để thành viên làng trứng được hưởng ké câu trả lời từ ông chủ top ạ :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

VÂNG ! :laughing:

Em tò mò quá, dk vừa biết về tài chính, vừa rành về công nghệ :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Câu chn này e có nghe Ka kể lần trước r nè

Cũng nhờ vào Ka mà đợt này e bình tâm lắm Ka , vợ e còn nt bảo hôm qua nó rớt 25đ r kìa, e vẫn nói e control đc, Ka thấy e ghê ko kkkk

Bảo vợ là " việc chiên chứng cứ để anh, còn lại em ko cần phải quan tâm" :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Ka lượm lặt trên internet rùi viết xà lơ ấy … Ka có bít giề đâu :roll_eyes:

1 Likes

Morrning ace

1 Likes

Liều thế: Việc chiên trứng cứ để anh, em chỉ cần lo kiếm tiền bơm cho anh thôi.

Hảo hán :rofl:

1 Likes

@khigias2 vào học hỏi nè :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Đừng xúi trẻ con… … :laughing: Tan cửa, nát nhà đấy.

1 Likes

Không cần học c ạ, sự thật là dị :rofl: :rofl: :rofl:

Đường đã vẽ, giờ hươu có chạy hay ko chạy mà thôi :stuck_out_tongue:

Em quên mất ko nhớ chính xác nữa " Một xanh cỏ, hai đỏ ngực ợ" @khigias2 nhỉ :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Từ ngày vào group mình, lâu r e ko bán mp hoảng loạn kkk

CŨng tùy thôi, xem ở mình ở chỗ nào ý, trước chị ôm hàng “hot” xong đóng bảng, sau lỗ quá ko thể cắt đc nữa à :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Dù sao cũng có đường, còn hơn là không có đường để chạy. Không có đường là người ta hay từ đỉnh cầu rồi rẽ phải để đi tắt lắm. :laughing:

Nhớ đi giày đừng đi chân đất :stuck_out_tongue_winking_eye:

hàng hot thì tay phải hot chứ cold là thua r kkk

1 Likes

Thanks bác. Rất hân hạnh làm quen với các bác trong Làng.
Theo kiến thức hạn hẹp của em thì:

• Đối với dòng NH: chia cổ giúp tăng các hệ số an toàn vốn, tăng vốn điều lệ giúp có thể tăng room tín dụng.
  • Đối với dòng SX: chia cổ phải kết hợp chia tiền (mức fix) thì sẽ tạo lợi ích tối đa cho holders. Ví dụ kiểu con FPT.

P/s: Show Trán là sao bác nhỉ. Em giờ chỉ có kẹp 2 con Tẹc và DpM. :slight_smile:

2 Likes