1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Chuẩn ùi c, h ngồi đếm hơi mệt, thôi ko đếm nữa

1 Likes

Ủa, tối qua chưa thấy ai cảm ơn em nha :roll_eyes::kissing:
Vại thôi năm sau quên luôn à nha :kissing::roll_eyes:

1 Likes

Khi 1 sjnh vật già tới 1 mức nhất định sẽ bị suy giảm trí nhớ. Và điều đầu tiên sjnh vật ấy quên sẽ là … Tuổi của mình :rofl:

2 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Mới hơn 4 chục mà thấy gái là quên. Chịu lão :disguised_face:

1 Likes

Thì có ng nhắc cho nhớ tháng nào zồi :kissing: còn năm nào thì đâu cần nhớ làm gì nè :kissing:

1 Likes

Nói vui chớ mỗi lần bị nhắc lại phải lôi Hột Xoài ra nhìn, rồi tự nhủ " So với nó mình còn trẻ chán " :joy:

3 Likes

Hổng hiểu :kissing:
Muốn trẻ thì so zới những ng lớn hơn đó dk, vd như ông Buffet, hay ông Biden, ông Trump đó :kissing:
Zị tóm lại là có cảm ơn em hay k? :kissing:
K là sau này em khỏi nhắc luôn nha :kissing:

1 Likes

Phải tặng quà kiểu kiểu như 1 bộ ảnh Bảo Vệ Môi Trường chẳng hạn thì Ka mới đủ lý do cám ơn chớ? :kissing_smiling_eyes:

Bảo vệ môi trường ư, nghĩa là về với thiên nhiên à :kissing:
Đợi em đi công viên kiếm lá bàng mới đủ to dc dk :kissing:

Bảo vệ môi trường là phải tiết kiệm, Lá cũng quý, kiếm cái nào nho nhỏ thui nà :face_with_raised_eyebrow:

Đâu :kissing: dk thị phạm trc đi :kissing:

Đây :point_down:

( Internet )

Chít :kissing: vẫn hở hang nộ niễu quá :confounded:

Hok ấy dùng khẩu trang đj, vừa thời trang vừa chống dịch vừa bảo vệ môi trường :eyes:

1 Likes

Mod khoá nick em sao dk :kissing:
Bộ này tối qua đi quẩy đây :smiley:

Xuất sắc em ơi :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:
@thichthinhich @Andjku @Wallet87 các anh của tui ơi :heart_eyes:

1 Likes

Ủa bộ này hông đẹp hay sao mà dk núp luôn zồi :kissing::roll_eyes:

1 Likes

Không phải đâu lady, đk @Andjku choáng quớ nên chưa thốt lên lời đó em :kissing_heart:

1 Likes

K thì đổi style cố nội cố ngoại nha :kissing::smiley:
Eh @Trade.Hub55 k có qua đây nha :kissing: con nít con nôi :kissing: zìa maoooooo :kissing:

1 Likes