1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Úp lúc ka đi ngủ đâu đó 15p là thu hồi, kiểu này chắc đề nghị admin ko cho xóa khi bút sa gà xối mỡ quá ka :sweat_smile:

2 Likes

Bộ đó k có chữ ok trên vải mờ :roll_eyes::flushed:

Ko có phương pháp chiên trứng nào là " Hoàn hảo " cả em ạ.
Nếu em nặng về quản trị rủi ro , thì em phải chấp nhận bỏ qua những " cơ hội ngon ăn " từ những trái Trứng ko đạt các tiêu chí đầu tư :thinking:
Còn nếu em chấp nhận xanh chín thì đừng tjn lời lão già 81 nói, sẽ ko có chuyện em " thoát " t+ đâu … Một khi ông lão " Cất vó " thì cách duy nhất giúp em thoát được là " Chém gió " :face_with_hand_over_mouth:
Mờ nếu em có thoát đc t+ thật thì trở thành kẻ " vật vờ nuôi thằng phếu " :face_with_peeking_eye: và cũng chỉ có cách duy nhất để em thể hiện sự thành công t+ là …" Chém gió " :cold_face:

Mau mau páng páng *** thu phếu :triumph:
Vung chụt vẽ chát mị đầu toi :expressionless:

• Andjku
2 Likes

Xoá nhanh quá có kịp Soi đâu? :expressionless:

Rồi nó cũng sẽ dần dần về giá trị thực

https://nguoiquansat.vn/vfs-lao-doc-mat-30-gia-tri-dieu-gi-dang-xay-ra-voi-vinfast-88145.html

Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ ạ

3 Likes

image
(internet)

Chúc đại ka @Andjku và anh chị em ngày mới bình an. Cố nốt mấy ngày được nghỉ lễ rồi :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

4 Likes

Chúc ace ngày mới vui nheng

3 Likes

Ở HN ko lo ảnh hưởng từ bão anh ạ, em đi làm cũng gần, có hơn 2km xíu lại không có tắc đường bao giờ :heart_eyes:

3 Likes

Thật ra mà nói thì MUA BẤT KỲ TRÁI TRỨNG NÀO CŨNG CÓ CƠ HỘI CHIẾN THẮNG :nerd_face:
Và có 1 sự thật là MUA TRỨNG XANH TÍM THÌ KHẢ NĂNG CHIẾN THẮNG LÀ RẤT CAO :star_struck:

Ấy vậy mờ có 1 câu nói ko rõ của ai: 90% Trứng thủ thua lỗ ? 🫨

Câu nói trên sai hay vấn đề nằm ở đâu vậy các bạn? :thinking:

2 Likes

Câu hỏi này của đk em xin phép mời @khigias2:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Câu trên “MUA TRỨNG XANH TÍM THÌ KHẢ NĂNG CHIẾN THẮNG LÀ RẤT CAO” e thấy sai dk ạ kkk

Nếu em đu V… ở cây tím thứ 2, em vẫn có cơ hội thắng t3 nè :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

http://veamcorp.com/info/bao-cao-tai-chinh/bao-cao-tai-chinh-cong-ty-me-va-hop-nhat-giua-nien-do-nam-2023-da-duoc-soat-xet-868.html

Đọc báo ạ :heart_eyes:

2 Likes

Chắc ko có ai mà tiên đoán chuẩn dị ngoài hên hay mấy a lái đó c kk

3 Likes

:nerd_face:

https://nguoiquansat.vn/than-trong-voi-co-phieu-gao-vsf-doanh-nghiep-co-gan-1-300-ty-dong-no-xau-88074.html?fbclid=IwAR05Dp_lTepHmaoO-vavy689eg45gSk_gzCMhLuOl5WMwQ2a_nQo0CT0wIs_aem_AVf9lqNCK1XmyZKAiovlv2O-2piRZekFs8Sq-4djjQ37SV6Jd0kCPvILz2TfnjXnaJ8&mibextid=Zxz2cZ

4 Likes

Tiến lên nào ae. Sắp đến thời kì càng ngu càng ăn :expressionless: .( Dunning–Kruger)

Công việc sắp xếp ổn chưa anh, 2/9 đợt này nghỉ lâu bà con lại tranh thủ đi du lịch :heart_eyes:

3 Likes

Đang mua e ơi. Lễ này ở nhà vì hết tiền :frowning:

2 Likes

Dồn hết xèng mua cổ cánh rồi đúng hông anh :smiling_face:

3 Likes