1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Em nào giờ toàn nằm nệm nên k biết chiếu mátxa gì đó là cái gì.
Thấy nó giống cái chiếu bthuong.
Mátxa thì dk để icon đèn mờ mới hợp lý :kissing:
Zô chỗ đó ngta để đèn mờ, xông tinh dầu, mở nhạc nhẹ, hay tiếng nc chảy… mới relax. :kissing:

1 Likes

Đọc báo

3 Likes
4 Likes

“Lòng thảnh thơi vui chơi thoả thích.”
Sắp đến nhà lại dính cây mưa

4 Likes

Ngài Warren cũng sjnh vào tháng 8 giống Làdy đới :kissing:

4 Likes

Mưa cứ mưa rơi … Ai buồn bít liền :sweat_smile:

2 Likes

Em cũng thấy trên báo vụ này mà :smiling_face_with_tear: ko biết thực hư ra sao

3 Likes

Xe đẹp đk ơi , đẹp như ông chủ top :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Sài Gòn đang ảnh hưởng bởi bão ạ

1 Likes

Từ lúc thấy anh ăn ngon là em biết thêm nhiều món ăn liền, bữa hôm trước em thử làm sườn nướng theo công thức của anh @TommyJerry ngon tuyệt. À mờ bông hoa xinh quá anh nhỉ , em nhìn quen lắm mà hông nhớ ra hoa gì :blush:

3 Likes

Mây đen kịt

2 Likes

Bà bán áo mưa mừng :kissing:
Nếu mưa chiều tối thì các quán xiên nướng, lẩu, ốc… với beer là ngon luôn :yum::yum::yum::yum:

1 Likes

Trà sữa bùn … còn nhà trú chân thì mừng nhỉ :kissing:

1 Likes

Hoa trang đó em. Loại này phổ biến và có vị ngọt nhẹ.

Lâu rồi anh mới ăn dĩa bò ngon vậy. Thịt và mỡ quyện với nhau, cắn vô đúng là wow… bên ngoài có crust nhẹ, bên trong thì ngọt thịt và mọng nước. Sốt truffle rất thơm, thêm mùi bò nướng nữa. Biết vậy anh kêu phần lớn hơn rồi.

Lavelle library là nhà hàng anh đánh giá cao. Giá cũng ổn so với chất lượng. Không gian phòng ăn rất xanh mát.

hình ảnh

5 Likes

Các ace biết phải làm gì rồi chứ :wink: 1800

3 Likes

Đọc :leopard:

https://nguoiquansat.vn/them-doanh-nghiep-tung-do-thieu-gia-bui-cao-nhat-quan-lam-lanh-dao-no-gap-28-lan-von-chu-88336.html?fbclid=IwAR2fK9x-du3xjrU0DmtXsmxl1XMveOuv77tALpBlvdGSxee2TXuPy8NGFW4_aem_AZgfcnLH7czYT_amNGXdC8GzNtU-BrCgIj1k3C10qU25CouTM0BwoanSvYJ7GQT4tkQ

4 Likes

Read panther

5 Likes

Lễ người người nhà nhà đi chơi… mình đi canh đầm tôm nhà người ta.

Chúc Làng trứng nghỉ lễ vui vẻ!
inbound1367446491767512271

3 Likes

Nơi này anh đã giới thiệu 1 lần “ hui ý hình như anh đj ăn 1 mình thì phải ạ “ , em có lên mạng tìm hiểu , đúng là 1 nơi rất đặc biệt :heart_eyes:

5 Likes

E nghỉ lễ mà bận hơn cả ngày thường, cả ngày rong ruổi cho trẻ đi chơi :heart_eyes: không rời khỏi hà nội mà full lịch 3 ngày :rofl:

2 Likes

Chúc cả nhà kỳ nghỉ thật nhiều niềm vui :star_struck:

4 Likes