1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Cái “eo” đó giống cái số 8 trong sa hình thi moto đó ka, dễ bị rụng ngay eo lém :sweat_smile:

1 Likes

Cái này đệ phải hỏi Lục Bình @ngaydepseden :kissing:

1 Likes

Ít nhất là anh tôi đã bị “rung” “nặng” nhể anh :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Em không hiểu ý ảnh sao thì sao trả lời được ạ?

1 Likes

🫨🫨🫨🫨🫨

Ý là em phải sâu cái eo để ảnh xem có giống cái sa hình số 8 mờ hum bữa ảnh đj thi Moto bị Rung nặng ko ? :grinning:

1 Likes

Nhắc em mới nhớ anh @Wallet87 đã thi được bằng chưa ạ :wink:

1 Likes

À, từ comment của thơ kí thì em hiểu rồi. Vậy hình thi đâu anh @Wallet87 ?

Eo khoe quài.

1 Likes

Chuẩn … Còn 2 cái chưa khoe @Wallet87 nhể ? :grinning:

1 Likes

Yep

1 Likes

Cái gì mình k tự tay làm dc thì phải nhờ ng khác ra tay :kissing:
Vậy nên xh mới có dịch vụ này dịch vụ kia :kissing:
Ae phải nương tựa nhau qua lại, đứa này ủng hộ đứa kia, ít ra mình còn lấy dc 50% :kissing: còn k nhờ cậy dịch vụ, là mình mất sạch tiền cho vay mà lại còn ôm cục tức :kissing:
Trùm mafia :raised_hand::tangerine: đã nói rằng… (ae tự google ợ) :sleepy::sleepy::sleepy::sleepy:

1 Likes

Mới đăng ký thôi e, mới dợt được 1 buổi :sweat_smile:

2 Likes

So hot…t…t

1 Likes

30% thui … 50 nhìu qớ :unamused:

1 Likes

Lady nói đúng phải có “ae nương tựa “ thì mới thắng được

1 Likes

Nghe đồn yangho là cỡ đó đó dk :kissing:
Còn yangho cao cấp hơn, là lawyer như ông anh họ nhà em đó, là 30% :kissing:
Xưa kia ba em còn làm, cứ gần Tết là thấy 2 ông bà lại đi mua trái cây quà cáp… để đi đòi nợ :sleepy::sleepy::sleepy: mà có những ca đòi từ năm này qua năm khác, xong bỏ cuộc luôn :kissing:
Gặp em là … :raised_hand::tangerine:

1 Likes

@Trade.Hub55 Trùm ma phia a nhà em đây này, gấu lém gấu lém :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:
Gấu này nhỏ mà dễ thương @Ilifetowin:joy: :joy: :joy: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: mang vìa nuôi thoai

1 Likes

Thôi chị, 2 đứa đó em k thu nạp vào đội yangho của em dc :kissing: 85-90kgs, ăn nhiều lắm :kissing: lỗ vốn :sleepy::sleepy::sleepy::sleepy:

1 Likes

Đã zừa truây mà lại còn húp nữa chịu sao nổi chèng

1 Likes

Gấu này dùng tập đấu vật giống Khabib là hợp lý nhất :bear:

1 Likes