1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Đừng quên 2 con mèo này hở dk?! :kissing::roll_eyes:

1 Likes

Chị nhớ lady có em miu đen đúng hem :star_struck:

2 Likes

Miu đấy bỏ nhà theo giai mèo rùi :grinning:

3 Likes

Ý em là này:

Trc em nuôi mèo trong tgian khoảng 4 năm, sau đó năm ngoái viêm mũi dị ứng, ắt xì bịnh miết, nên nhà em ép phải đem cho đi.
Sau này em nuôi mèo hoang ngoài công viên thôi.

1 Likes

Đúng đó em, chị bị viêm mũi dị ứng bệnh miết. Ở ngoài này nóng lạnh thay đổi khá là khó chịu.
Ủa ủa bữa đó hình như anh @Wallet87 khuyên chị vào nam cho đỡ bị dị ứng thời tiết nà

1 Likes

Haha, may ra đi về vùng quê thì môi trường sạch sẽ mới đỡ bệnh hơn thôi.
Bệnh đó trong Sg đầy người bị, cứ quý 4 là khách đông lắm :joy:

Có thấy Làdy đeo khẩu trang suốt hem kể cả trên mạng Thơ ký @Nguyen_Dien ? :kissing:

Thuốc ho, viêm họng, sổ mũi , viêm xoang là rất phổ biến ở trong nì :rofl:

( Internet )

1 Likes

Đấy em zại zai lém đk @Wallet87 đúng hông anh :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Toàn hình cũ không à Ka ui, post lên mắc công nhàm.

1 Likes

Sao em trả lời Ka mà tag anh ví dày, không lẽ chỉ ảnh biết em dại trai thôi sao?

1 Likes

Bữa đó anh @Wallet87 nói ngọt quá suýt nữa em định chuyển khẩu vào nam chị ới :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: em có gặp anh @Wallet87 ở ngoài với anh @TommyJerry . anh tô mì còn gọi em là DDC :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye:
Giờ chị post hình là anh @thichthinhich ở đâu lên liền chị úi :kissing:

1 Likes

Woa, anh @Wallet87 rủ chuyển khẩu vào Nam anh nuôi sao không đi, gặp chị là chị đi liền, kím người rủ đây.

1 Likes

Mấy nay chị đỡ bận hơn chưa :smiling_face_with_three_hearts: hôm qua em vừa đòi tiền bạn em, nó trả thêm được 1/11 c ợ

1 Likes

Có trả là vui rồi em, cứ tiếp tục đòi

2 Likes

Chụp hình Ka nghĩ dễ hơn Ka thức khuya ngâm cứu Trứng để chiên nhìu :weary:
Vại mờ Ka vẫn có Trứng cho Làng ta chiên đều đều đới :kissing_closed_eyes:

2 Likes

Vào hem, Ka bẩu @Trade.Hub55 dẫn qua TQ bán thựn với sting … mau giàu :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Hền giề có tiền úp hình che mà như ko che . Công nhận cùng kiểu với @Wallet87 :laughing:

1 Likes

Hình này bữa em quyết định cắt một thứ quan trọng và tối đó em cũng đi cắt tóc… mặt mũi còn mồ hôi, bụi đường sau một ngày rong ruổi…

Full luôn nha, mộc luôn, tới bến nè haaa

1 Likes

Cái gương huyền thoại :grin:

1 Likes

Ka biết mặt em rồi, sau này ra đường có gặp nhớ chủ động né nha Ka…hihi

1 Likes